PARTYLEADINGWONTotal
BJP0156156
CONG01717
AAP055
OTH044

Candidates

BJP
Won
PARSHOTTAMBHAI O SOLANKI

(Bhavnagar Rural)

BJP
Won
JITENDRABHAI SAVAJIBHAI VAGHANI

(Bhavnagar West)

BJP
Won
MAHANT SHAMBHUNATH TUNDIYA

(Gadhada)

INC
Won
JIGNESH MEVANI

(Vadgam)

INC
Won
AMIT CHAVDA

(Anklav)

BJP
Won
ARJUNSINH UDESINH CHAUHAN

(Mehmedabad)

BJP
Won
AHIRBHARVAD JETHABHAI GHELABHAI

(Shehra)

BJP
Won
SUTHAR NIMISHABEN MANHARSINH

(Morva Hadaf)

BJP
Won
KEYUR NARAYANDAS ROKADIA

(Sayajigunj)

BJP
Won
YOGESHBHAI NARANDAS PATEL

(Manjalpur)

BJP
Won
GANPATSINH VESTABHAI VASAVA

(Mangrol)

BJP
Won
KISHORBHAI KANANI KUMAR

(VarachhaRoad)

BJP
Won
HARSH RAMESH SANGHVI

(Majura)

BJP
Won
VINODBHAI AMARSHIBHAI MORADIYA

(Katargam)

BJP
Won
KANUBHAI MOHANLAL DESAI

(Pardi)

BJP
Won
PATKAR RAMANLAL NANUBHAI

(Umbergaon)

BJP
Won
BALVANTSINH CHANDANSINH RAJPUT

(Sidhpur)

BJP
Won
RUSHIKESH GANESHBHAI PATEL

(Visnagar)

BJP
Won
RAMANLAL ISHWARLAL VORA

(Idar)

INC
Won
DRTUSHAR AMARSINH CHAUDHARY

(Khedbrahma)

IND
Won
DHAVALSINH NARENDRASINH ZALA

(Bayad)

BJP
Won
ALPESH KHODAJI THAKOR

(Gandhinagar South)

BJP
Won
PATEL HARDIK BHARATBHAI

(Viramgam)

BJP
Won
PATEL BHUPENDRABHAI RAJNIKANT

(Ghatlodia)

BJP
Won
AMIT SHAH

(Ellisbridge)

BJP
Won
JAGDISH VISHWAKARMA

(Nikol)

BJP
Won
AMRUTIYA KANTILAL SHIVLAL

(Morbi)

BJP
Won
DR DARSHITA SHAH

(Rajkot West)

INC
Won
THAKOR GENIBEN NAGAJI

(Vav)

BJP
Won
RAMESHBHAI VIRJIBHAI TILALA

(Rajkot South)

BJP
Won
KUNVARJIBHAI MOHANBHAI BAVALIYA

(Jasdan)

BJP
Won
GEETABA JAYRAJSINH JADEJA

(Gondal)

BJP
Won
JAYESHBHAI VITTHALBHAI RADADIYA

(Jetpur)

BJP
Won
PATEL RAGHAVJIBHAI HANSRAJBHAI

(Jamnagar Rural)

BJP
Won
RIVASINH HARDEVSINH SOLANKI RIVABA RAVINDRASINH JADEJA

(Jamnagar North)

BJP
Won
SHANKARBHAI LAGDHIRBHAI CHAUDHARY

(Tharad)

BJP
Won
PABUBHA VIRAMBHA MANEK

(Dwarka)

INC
Won
ARJUNBHAI DEVABHAI MODHWADIA

(Porbandar)

OTHERS
Won
KANDHALBHAI SARMANBHAI JADEJA

(Kutiyana)

BJP
Won
BHAGABHAI DHANABHAI BARAD

(Talala)

NCP
Lost
JAYANT PATELBOSKEY

(Umreth)

INC
Lost
PRABHATSINH PRATAPSINH CHAUHAN

(Kalol)

IND
Lost
MADHUBHAI BABUBHAI SHRIVASTAV

(Vaghodia)

INC
Lost
SUKHRAMBHAI HARIYABHAI RATHWA

(Jetpur)

INC
Lost
AMI RAVAT

(Sayajigunj)

BJP
Lost
VAGHELA KIRTISINH PRABHATSINH

(Kankrej)

IND
Lost
CHHOTUBHAI AMARSINH VASAVA

(Jhagadia)

INC
Lost
RAGHUBHAI MERAJBHAI DESAI

(Radhanpur)

AAP
Lost
ALPESH KATHIRIYA

(VarachhaRoad)

AAP
Lost
GOPAL ITALIA

(Katargam)

BJP
Lost
DILIPKUMAR VIRAJIBHAI THAKOR

(Chanasma)

BJP
Lost
DR RAJULBEN DESAI

(Patan)

INC
Lost
DRAMEE YAJNIK

(Ghatlodia)

AAP
Lost
ISUDAN GADHVI

(Khambhalia)

BJP
Lost
JAWAHARBHAI PETHALJIBHAI CHAVDA

(Manavadar)

BJP
Lost
HARSHADKUMAR MADHAVJIBHAI RIBADIYA

(Visavadar)

INC
Lost
DHANANI PARESHKUMAR DHIRAJLAL

(Amreli)

Constituencies

BJP
Won
JADEJA PRADHYUMANSINH MAHIPATSINH

Abdasa

BJP
Won
CHAITANYA MAKARANDBHAI DESAI

Akota

BJP
Won
DR HASMUKH PATEL

Amraiwadi

BJP
Won
KAUSHIK KANTIBHAI VEKARIYA

Amreli

BJP
Won
YOGESH R PATEL BAPJI

Anand

BJP
Won
CHHANGA TRIKAM BIJAL

Anjar

CONG
Won
AMIT CHAVDA

Anklav

BJP
Won
ISHWARSINH THAKORBHAI PATEL

Ankleshwar

BJP
Won
DARSHNA M VAGHELA

Asarwa

BJP
Won
MANSINH KOHYABHAI CHAUHAN

Balasinor

BJP
Won
DINESHSINH RAJENDRASINH KUSHWAHA

Bapunagar

BJP
Won
ISHVARBHAI ALIAS ANILBHAI RAMANBHAI PARMAR

Bardoli

OTH
Won
DHAVALSINH NARENDRASINH ZALA

Bayad

BJP
Won
THAKOR SUKHAJI SOMAJI

Becharaji

BJP
Won
RAMESHBHAI NARANDAS MISTRY

Bharuch

BJP
Won
SEJALBEN RAJIVKUMAR PANDYA

Bhavnagar East

BJP
Won
PARSHOTTAMBHAI O SOLANKI

Bhavnagar Rural

BJP
Won
JITENDRABHAI SAVAJIBHAI VAGHANI

Bhavnagar West

BJP
Won
PCBARANDA

Bhiloda

BJP
Won
KESHUBHAI SHIVDAS PATEL

Bhuj

BJP
Won
SOLANKI RAMANBHAI BHIKHABHAI

Borsad

AAP
Won
MAKWANA UMESHBHAI NARANBHAI

Botad

CONG
Won
THAKOR DINESHBHAI ATAJI

Chanasma

BJP
Won
RAJENDRASINH MOHANSINH RATHVA

Chhota Udaipur

BJP
Won
SANDIP DESAI

Choryasi

BJP
Won
CHAUHAN SHAMAJIBHAI BHIMAJIBHAI

Chotila

BJP
Won
SHAILESHBHAI KANAIYALAL MEHTA SHAILESH SOTTA

Dabhoi

BJP
Won
CHAUHAN BALRAJSINH KALYANSINH

Dahegam

BJP
Won
KANAIYALAL BACHUBHA KISHORI

Dahod

BJP
Won
VIJAYBHAI RAMESHBHAI PATEL

Dangs

CONG
Won
SHAILESH MANUBHAI PARMAR

Danilimda

CONG
Won
KANTIBHAI KALABHAI KHARADI

Danta

BJP
Won
KAUSHIKBHAI SUKHLAL JAIN KAUSHIK JAIN

Dariapur

BJP
Won
PKPARMAR

Dasada

BJP
Won
BABUBHAI JAMNADAS PATEL

Daskroi

AAP
Won
CHAITARBHAI DAMJIBHAI VASAVA

Dediapada

BJP
Won
PRAVINKUMAR GORDHANJI MALI

Deesa

BJP
Won
KESHAJI SHIVAJI CHAUHAN

Deodar

BJP
Won
KHABAD BACHUBHAI MAGANBHAI

Devgadhbaria

BJP
Won
KALUBHAI RUPABHAI DABHI

Dhandhuka

OTH
Won
MAVJIBHAI MAGANBHAI DESAI

Dhanera

BJP
Won
ARVIND CHHOTUBHAI PATEL

Dharampur

BJP
Won
KAKADIYA JAYSUKHBHAI VALLABHBHAI KAKADIYA JV

Dhari

BJP
Won
KIRITSINH SARDARSANG DABHI

Dholka

BJP
Won
DR MAHENDRABHAI PADALIA

Dhoraji

BJP
Won
PRAKASHBHAI PARSOTAMBHAI VARMORA

Dhrangadhra

BJP
Won
PABUBHA VIRAMBHA MANEK

Dwarka

BJP
Won
AMIT SHAH

Ellisbridge

BJP
Won
KATARA RAMESHBHAI BHURABHAI

Fatepura

BJP
Won
MAHANT SHAMBHUNATH TUNDIYA

Gadhada

BJP
Won
NARESHBHAI MAGANBHAI PATEL

Gandevi

BJP
Won
MALTI KISHOR MAHESHWARI

Gandhidham

BJP
Won
RITABEN KETANKUMAR PATEL

Gandhinagar North

BJP
Won
ALPESH KHODAJI THAKOR

Gandhinagar South

BJP
Won
MAHENDRABHAI BHABHOR

Garbada

AAP
Won
SUDHIRBHAI VAGHANI SUDHIR VAGHANI

Gariadhar

BJP
Won
PATEL BHUPENDRABHAI RAJNIKANT

Ghatlodia

BJP
Won
CKRAULJI

Godhra

BJP
Won
GEETABA JAYRAJSINH JADEJA

Gondal

BJP
Won
JAYDRATHSINHJI PARMAR

Halol

BJP
Won
VINENDRASINH DILIPSINH ZALA

Himatnagar

BJP
Won
RAMANLAL ISHWARLAL VORA

Idar

BJP
Won
RCPATEL

Jalalpore

CONG
Won
IMRAN KHEDAWALA

Jamalpur Khadia

BJP
Won
DEVKISHORDASJI BHAKTISVARUPDASJI SWAMI

Jambusar

AAP
Won
AHIR HEMANTBHAI HARDASBHAI

Jamjodhpur

BJP
Won
RIVASINH HARDEVSINH SOLANKI RIVABA RAVINDRASINH JADEJA

Jamnagar North

BJP
Won
PATEL RAGHAVJIBHAI HANSRAJBHAI

Jamnagar Rural

BJP
Won
AKBARI DIVYESHBHAI RANCHHODBHAI

Jamnagar South

BJP
Won
KUNVARJIBHAI MOHANBHAI BAVALIYA

Jasdan

BJP
Won
RATHWA JAYANTIBHAI SAVJIBHAI

Jetpur

BJP
Won
JAYESHBHAI VITTHALBHAI RADADIYA

Jetpur

BJP
Won
RITESHKUMAR RAMANBHAI VASAVA

Jhagadia

BJP
Won
MAHESHBHAI SOMJIBHAI BHURIYA

Jhalod

BJP
Won
SANJAY SUKHABHAI KORADIA

Junagadh

BJP
Won
KARSANBHAI PUNJABHAI SOLANKI

Kadi

BJP
Won
CHAVDA MEGHJIBHAI AMARABHAI

Kalavad

BJP
Won
FATESINH VAKHATSINH CHAUHAN

Kalol

BJP
Won
THAKOR LAXMANJI PUNJAJI BAKAJI

Kalol

BJP
Won
PRAFUL PANSHERIYA

Kamrej

CONG
Won
AMRUTJI MOTIJI THAKOR

Kankrej

BJP
Won
ZALA RAJESHKUMAR MAGANBHAI

Kapadvanj

BJP
Won
JITUBHAI HARJIBHAI CHAUDHARI

Kaprada

BJP
Won
PRAVINBHAI MANJIBHAI GHOGHARI

Karanj

BJP
Won
AKSHAYKUMAR ISHVARBHAI PATEL

Karjan

BJP
Won
VINODBHAI AMARSHIBHAI MORADIYA

Katargam

BJP
Won
DEVABHAI PUNJABHAI MALAM

Keshod

BJP
Won
AYAR MULUBHAI HARDASBHAI BERA

Khambhalia

CONG
Won
CHIRAGKUMAR ARVINDBHAI PATEL

Khambhat

CONG
Won
DRTUSHAR AMARSINH CHAUDHARY

Khedbrahma

BJP
Won
SARDARBHAI SHAMALBHAI CHAUDHARY

Kheralu

BJP
Won
PRADYUMAN GANUBHAI VAJA

Kodinar

OTH
Won
KANDHALBHAI SARMANBHAI JADEJA

Kutiyana

BJP
Won
JANAKBHAI TALAVIYA

Lathi

BJP
Won
SANGITABEN RAJENDRA PATIL

Limbayat

BJP
Won
KIRITSINH JITUBHA RANA

Limbdi

BJP
Won
BHABHOR SHAILESHBHAI SUMANBHAI

Limkheda

CONG
Won
GULABSINH SOMSINH CHAUHAN

Lunawada

BJP
Won
PATEL MUKESHKUMAR D

Mahesana

BJP
Won
SANJAYSINH VIJAYSINH MAHIDA

Mahudha

BJP
Won
GOHIL SHIVABHAI JERAMBHAI

Mahuva

BJP
Won
MOHANBHAI DHANJIBHAI DHODIYA

Mahuva

BJP
Won
HARSH RAMESH SANGHVI

Majura

CONG
Won
ARVINDBHAI JINABHAI LADANI

Manavadar

BJP
Won
ANIRUDDHA BHAILAL DAVE

Mandvi

BJP
Won
KUNVARJIBHAI NARSINHBHAI HALPATI

Mandvi

BJP
Won
KARGATIYA BHAGVANJIBHAI LAKHABHAI

Mangrol

BJP
Won
GANPATSINH VESTABHAI VASAVA

Mangrol

BJP
Won
AMUL BHATT

Maninagar

BJP
Won
YOGESHBHAI NARANDAS PATEL

Manjalpur

BJP
Won
JAYANTIBHAI SOMABHAI PATEL JS PATEL

Mansa

BJP
Won
KALPESHBHAI ASHABHAI PARMAR

Matar

BJP
Won
ARJUNSINH UDESINH CHAUHAN

Mehmedabad

BJP
Won
BHIKHUSINHJI CHATURSINHJI PARMAR

Modasa

BJP
Won
AMRUTIYA KANTILAL SHIVLAL

Morbi

BJP
Won
SUTHAR NIMISHABEN MANHARSINH

Morva Hadaf

BJP
Won
DESAI PANKAJBHAI VINUBHAI GOTIYO

Nadiad

BJP
Won
DR DARSHNA CHANDUBHAI DESHMUKHVASAVA

Nandod

BJP
Won
JITENDRAKUMAR RAMANLAL PATEL JITU BHAGAT

Naranpura

BJP
Won
KUKRANI PAYAL MANOJKUMAR

Naroda

BJP
Won
DESAI RAKESH GUNVANTBHAI

Navsari

BJP
Won
JAGDISH VISHWAKARMA

Nikol

BJP
Won
DRJAYRAMBHAI CHEMABHAI GAMIT

Nizar

BJP
Won
MUKESHBHAI ZINABHAI PATEL

Olpad

BJP
Won
CHAITANYASINH PRATAPSINH ZALA

Padra

BJP
Won
ANIKET GIRISHBHAI THAKER

Palanpur

BJP
Won
BHIKHABHAI RAVAJIBHAI BARAIYA

Palitana

BJP
Won
KANUBHAI MOHANLAL DESAI

Pardi

CONG
Won
KIRITKUMAR CHIMANLAL PATEL

Patan

BJP
Won
KAMLESHBHAI RAMESHBHAI PATEL MASTER

Petlad

CONG
Won
ARJUNBHAI DEVABHAI MODHWADIA

Porbandar

BJP
Won
GAJENDRASINH UDESINH PARMAR

Prantij

BJP
Won
LAVINGJI MULJIJI SOLANKI

Radhanpur

BJP
Won
UDAY KANGAD

Rajkot East

BJP
Won
BHANUBEN MANOHARBHAI BABARIYA

Rajkot Rural

BJP
Won
RAMESHBHAI VIRJIBHAI TILALA

Rajkot South

BJP
Won
DR DARSHITA SHAH

Rajkot West

BJP
Won
HIRABHAI ODHAVJIBHAI SOLANKI

Rajula

BJP
Won
BALKRUSHNA KHANDERAO SHUKLA BALU SHUKLA

Raopura

BJP
Won
VIRENDRASINH BAHADURSINH JADEJA

Rapar

BJP
Won
PATEL HARSHADBHAI RANCHHODBHAI HARSHAD PATEL

Sabarmati

BJP
Won
KANUBHAI KARAMSHIBHAI PATEL

Sanand

BJP
Won
ABHESINH MOTIBHAI TADVI

Sankheda

BJP
Won
DR KUBERBHAI MANSUKHBHAI DINDOR

Santrampur

BJP
Won
KASWALA MAHESH

Savarkundla

BJP
Won
INAMDAR KETANBHAI MAHENDRABHAI

Savli

BJP
Won
KEYUR NARAYANDAS ROKADIA

Sayajigunj

BJP
Won
AHIRBHARVAD JETHABHAI GHELABHAI

Shehra

BJP
Won
BALVANTSINH CHANDANSINH RAJPUT

Sidhpur

BJP
Won
PATEL VIPULKUMAR VINUBHAI

Sojitra

CONG
Won
CHUDASAMA VIMALBHAI KANABHAI

Somnath

BJP
Won
ARVIND SHANTILAL RANA

Surat East

BJP
Won
KANTIBHAI HIMMATBHAI BALAR

Surat North

BJP
Won
PURNESH MODI

Surat West

BJP
Won
GAUTAMBHAI GOPABHAI CHAUHAN

Talaja

BJP
Won
BHAGABHAI DHANABHAI BARAD

Talala

BJP
Won
DURLABHJIBHAI HARAKHJIBHAI DETHARIYA

Tankara

BJP
Won
KANCHANBEN VINUBHAI RADADIYA

Thakkarbapa Nagar

BJP
Won
SHANKARBHAI LAGDHIRBHAI CHAUDHARY

Tharad

BJP
Won
YOGENDRASINH PARMAR BAKABHAI

Thasra

BJP
Won
MANUBHAI M PATEL FOGWA

Udhna

BJP
Won
PATKAR RAMANLAL NANUBHAI

Umbergaon

BJP
Won
GOVINDBHAI RAIJIBHAI PARMAR

Umreth

BJP
Won
KALUBHAI CHANABHAI RATHOD

Una

BJP
Won
PATEL KIRITKUMAR KESHAVLAL K K PATEL

Unjha

CONG
Won
JIGNESH MEVANI

Vadgam

BJP
Won
MANISHA VAKIL

Vadodara City

OTH
Won
DHARMENDRASINH RANUBHA VAGHELA BAPU

Vaghodia

BJP
Won
ARUNSINH AJITSINH RANA

Vagra

BJP
Won
BHARATBHAI KIKUBHAI PATEL

Valsad

CONG
Won
ANANTKUMAR HASMUKHBHAI PATEL

Vansda

BJP
Won
KISHORBHAI KANANI KUMAR

VarachhaRoad

BJP
Won
BABUSINH SARABHAI JADAV

Vatva

CONG
Won
THAKOR GENIBEN NAGAJI

Vav

BJP
Won
AMIT THAKER

Vejalpur

CONG
Won
DR C J CHAVDA

Vijapur

BJP
Won
PATEL HARDIK BHARATBHAI

Viramgam

AAP
Won
BHUPENDRABHAI GANDUBHAI BHAYANI

Visavadar

BJP
Won
RUSHIKESH GANESHBHAI PATEL

Visnagar

BJP
Won
KOKANI MOHANBHAI DHEDABHAI

Vyara

BJP
Won
JAGDISHBHAI PRABHUBHAI MAKWANA

Wadhwan

BJP
Won
JITENDRA KANTILAL SOMANI

Wankaner

17:37

જેતપુરમાં રાદડિયા પરિવારનો દબદબો યથાવત

જેતપુર વિધાનસભા બેઠક પર જયેશ રાદડિયા ચૂંટાઇને ફરી ધારાસભ્ય બન્યા 
76926 મતથી ભાજપના જયેશ રાદડિયાની જીત 
કોંગ્રેસ કરતા વધુ મત આમ આદમી પાર્ટી અને સમાજવાદી પાર્ટીને મળ્યા 
જયેશ રાદડિયાને મળ્યા 106471 મત 
રોહિત ભુવા ને મળ્યા 29545 મત (આપ)
રાજુભાઈ સરવૈયાને મળ્યા 20788 મત (એસપી)
દિપક વેકરિયને મળ્યા 12244 મત (કોંગ્રેસ)
નોટાને મળ્યા 2287 મત

17:36

રાજકોટ દક્ષિણ બેઠક પર લીડનો નવો રેકોર્ડ રમેશ ટીલાળાના નામે થયો સ્થાપિત

રાજકોટ દક્ષિણ વિધાનસભા બેઠક પર રમેશ ટીલાળા ચૂંટાઇને ધારાસભ્ય બન્યા 
78864 મતથી ભાજપના રમેશ ટીલાળાની જીત 
રમેશ ટીલાળાને મળ્યા 101734 મત 
હિતેશ વોરાને મળ્યા 22507 મત 
શિવલાલ બારસીયાને મળ્યા 22870 મત 
નોટાને મળ્યા 2353 મત

17:37

ધોરાજીમાં પરિવર્તન સાથે ભાજપના ડો. મહેન્દ્ર પાડલિયાની એન્ટ્રી

ધોરાજી વિધાનસભા બેઠક પર ડો. મહેન્દ્ર પાડલીયા ચૂંટાઇને ધારાસભ્ય બન્યા 
11878 મતથી ભાજપના ડો. મહેન્દ્ર પાડલીયાની જીત 
આમ આદમી પાર્ટીએ ધોરાજીમાં કોંગ્રેસને પહોચાડ્યું મોટું નુકશાન
ડો. મહેન્દ્ર પાડલીયાને મળ્યા 65605 મત 
લલિત વસોયાને મળ્યા 53727 મત 
વિપુલ સખીયાને મળ્યા 29429 મત 
નોટાને મળ્યા 1612 મત

16:34

રાજકોટની જેતપુરમાં ભાજપનો ભગવો લહેરાયો
ભાજપના ઉમેદવાર જયેશ રાદડિયાએ વિજય સરઘસ કાઢ્યું, જેતપુર જામકંડોરણા ના મતદારોનો આભાર માન્યો. અપેક્ષા કરતા પણ સારૂ પરિણામ મતદારોએ આપ્યું. 76848 હજારની લીડ જેતપુર જામકંડોરણા માં ઇતિહાસ બન્યો. વિસ્તારમાં લોકોની વચ્ચે રહ્યું છું,સુખ દુઃખ માં ભાગીદાર બન્યો છું,પરિવારનો સબંધ નિભાવ્યો છે. આવનારા દિવસોમાં વિસ્તારમાં તાકાતથી કામ કરીશ.

16:37

જસદણમાં કુંવરજી બાવળિયા, ગોંડલમાં ગીતાબા જાડેજા
જસદણ વિધાનસભા બેઠક પર ફરી કુંવરજી બાવળીયા ચૂંટાઇને ધારાસભ્ય બન્યા. 16172 મતથી ભાજપના કુંવરજી બાવળીયાની જીત. કોંગ્રેસ કરતા વધુ મત આમ આદમી પાર્ટીને મળ્યા. જસદણમાં આમ આદમી પાર્ટીએ પહોચાડ્યું કોંગ્રેસને નુકશાન. કુંવરજી બાવળીયાને મળ્યા 63808 મત. ભોળાભાઇ ગોહિલને મળ્યા 45795 મત. તેજસ ગાજીપરાને મળ્યા 47636 મત. નોટાને મળ્યા 2073 મત. ગોંડલ વિધાનસભા બેઠક પર ફરી ગીતાબા જાડેજા ચૂંટાઇને ધારાસભ્ય બન્યા. 43313 મતથી ભાજપના ગીતાબા જડેજાની જીત. ગીતાબા જાડેજાને મળ્યા 86062 મત. યતિશ દેસાઇને મળ્યા 42749 મત. નિમીષાબેન ખુંટને મળ્યા 13075 મત. નોટાને મળ્યા 2164 મત

16:09

કચ્છની 6  બેઠકો પર ભાજપની જીત
કચ્છની 6 બેઠકો પર ભાજપના ઉમેદવારોએ જીત મેળવી છે. અબડાસા બેઠક પર પ્રદ્યુમનસિંહ જાડેજા, માંડવીમાં અનિરુદ્ધ દવે, ભુજમાં કેશુભાઈ પટેલ, અંજારમાં ત્રિકમ છાંગા, ગાંધીધામમાં માલતીબેન મહેશ્વરી અને રાપરમાં વિરેન્દ્રસિંહ જાડેજાએ જીત મેળવી છે. 

15:09

ગીર સોમનાથમાં ભાજપે સર્જ્યો અપસેટ
ગીર સોમનાથ જિલ્લામાં અપસેટ સર્જી ભાજપે 4 માંથી 3 બેઠક જીતી. તાલાલા, ઉના અને કોડીનાર બેઠક પર ભાજપ નો વિજય. સોમનાથ બેઠક પર કોંગ્રેસ ના વિમલ ચુડાસમા નો રોમાંચક રસ્સાક્કસી બાદ 984 મતે વિજય. ગત ચૂંટણીમાં કોંગ્રેસે કબજે કરેલ ગીર સોમનાથ જિલ્લો ભાજપે ફરીથી હાસિલ કર્યો

14:53

બોટાદમાં આપ ઉમેદવાર આગળ
બોટાદ બેઠક પર આમ આદમી પાર્ટીના ઉમેદવાર ઉમેશ મકવાણા 1956 મતથી આગળ છે. હવે બેલેટ પેપેરની મત ગણતરી શરૂ થઈ છે. ધોરાજીમાં ભાજપના ઉમેદવારની 11721 મતથી જીત થઈ છે. મોરબી માળિયા વિધાનસભા બેઠક ઉપર કાંતિલાલ અમૃતિયાની ઐતિહાસિક જીત. કાંતિલાલ અમૃતિયા 62000 કરતાં વધુ મતની લીડ સાથે બન્યા વિજેતા. 

14:22

અબડાસામાં અંતિમ રાઉન્ડમાં ભાજપ આગળ
અબડાસામાં અંતિમ રાઉન્ડમાં ભાજપના ઉમેદવાર પ્રદ્યુમનસિંહ જાડેજા કોંગ્રેસના ઉમેદવાર કરતા આગળ નીકળ્યા છે. અમરેલીમાં સાવરકુંડલા બેઠક પર ભાજપના ઉમેદવાર મહેશ કસવાલા 1968 મતથી આગળ છે. 

14:11

સુરેન્દ્રનગરની 5 બેઠકો ભાજપે જીતી
સુરેન્દ્રનગર જિલ્લા ની 5 બેઠકો પર ભાજપ નો ભગવો લેહરાયો. જિલ્લા ની તમામ 5 બેઠકો પર ભાજપ ની ભવ્ય જીત. લીંબડી વઢવાણ ધાગધ્રા ચોટીલા પાટડી બેઠક પર કમળ ખીલ્યું. ભાજપ ના આગેવાનો અને કાર્યકરો નો ઉત્સાહ સાતમા આસમાને. વીજય સરઘસ સાથે મતદાતાઓ ના આભાર વ્યક્ત કરવા માં આવ્યો.
 

13:52

મોરબીમાં ભાજપ
મોરબી માળિયા વિધાનસભા બેઠક ઉપર કાંતિલાલ અમૃતિયાની ઐતિહાસિક જીત. કાંતિલાલ અમૃતિયા 62000 કરતાં વધુ મતની લીડ સાથે બન્યા વિજેતા. કોંગ્રેસના ઉમેદવાર જયંતીભાઈ પચેલ છઠ્ઠી વખત ભાજપના ઉમેદવાર કાંતિભાઈ સામે  હાર્યા. અત્રે જણાવવાનું કે મોરબીમાં તાજેતરમાં જે દુર્ઘટના ઘટી તેના કારણે તમામની નજર મોરબીની બેઠકો પર હતી. 
 

13:46

જામનગર ઉત્તર બેઠકથી રીવાબા જાડેજા જીત્યા
જામનગર ઉત્તર બેઠકથી ભાજપના ઉમેદવાર રીવાબા જાડેજા જીત્યા છે. ભુજના ભાજપ ઉમેદવાર કેશુભાઈ પટેલ પણ 60 હજાર મત થી જીત્યા. અમેરેલીમાં ભાજપના જે વી કાકડીયા 19મા રાઉન્ડમાં આગળ છે. રીવાબા જાડેજા ક્રિકેટર રવિન્દ્ર જાડેજાના પત્ની છે. બોટાદમાં ગઢડા વિધાનસભાના ભાજપના ઉમેદવાર શંભુપ્રસાદજી ટુંડિયાનો વિજય થયો છે. જ્યારે અંજારમાં પણ ભાજપના ઉમેદવાર ત્રિકમ છાંગાની જીત થઈ છે. 

13:17

જેતપુર સીટના ભાજપના ઉમેદવાર જયેશ રાદડિયાનો 76848 મત ની લીડ થી ભવ્ય વિજય,... કચ્છની અંજાર બેઠક ભાજપના ઉમેદવાર  ત્રિકમ છાંગાની જીત... ભાવનગર પૂર્વમાં ભાજપના સેજલબેન પંડ્યાને 63 હજાર મતની ઐતિહાસિક લીડથી જીત મળી... ભાવનગર પશ્ચિમ બેઠક પર જીતુ વાઘાણી 42 હજાર મતથી આગળ... કચ્છમાં રાપર બેઠક રી-કાઉન્ટિંગ કરવામાં આવશે... કોંગ્રેસ ઉમેદવારએ રી-કાઉન્ટિંગની માંગ કરી... ફરીવાર ગણતરી કરવામાં આવશે

12:27

અમરેલી વિધાનસભા બેઠક પર કૌશિક વેકરીયા પ્રચંડ જીત તરફ આગળ. 18 રાઉન્ડના અંતે ૩૮,૨૩૧ મતોથી આગળ. તેઓએ પરેશ ધાનાણીનો ૨૯,૮૯૪ વોટનો રેકોર્ડ તોડ્યો. અમરેલી જિલ્લામાં સૌથી વધુ મતોની લીડથી વિજય મેળવે તેવા સંકેતો... હવે માત્ર ૪ રાઉન્ડની ગણતરી બાકી... અમરેલી ભાજપ દ્વારા વિજયોત્સવ ની તૈયારી...

રાજકોટ પૂર્વ બેઠકના કોંગ્રેસના ઉમેદવાર ઈન્દ્રનીલ રાજગુરૂએ હાર સ્વીકારી...ભાજપના ઉમેદવાર ઉદય કાનગડને અભિનંદન પાઠવ્યા.. ઈન્દ્રનીલ રાજ્યગુરુએઆમ આદમી પાર્ટી ભાજપની બી ટીમ સાબિત થઈ. મેં આમ આદમી પાર્ટીમાં જઈને જોયું છે. આમ આદમી પાર્ટીનો દેખાવ ગુજરાતના લોકોએ જોઈ લીધો. હવે ક્યારેય લોકો તેને સ્વીકારશે નહિ...

11:59

ભાવનગરમાં 7માં રાઉન્ડના અંતે તળાજા વિધાનસભા બેઠક પર ભાજપના ગૌતમ ચૌહાણ 22000 મતથી આગળ... તો 10 રાઉન્ડના અંતે ભાવનગર પૂર્વ વિધાનસભા બેઠક પર ભાજપના સેજલબેન પંડયા 24381 મતથી આગળ

  • જીલ્લો મોરબી 
  • બેઠક-મોરબી માળિયા 
  • પક્ષ- ભાજપ
  • ઉમેદવાર-  કાંતિ અમૃતિયા
  • રાઉન્ડ -11
  • મતથી આગળ- 22108

જીલ્લો મોરબી 
બેઠક-વાંકાનેર 
પક્ષ-ભાજપ
ઉમેદવાર- જીતુ સોમાણી
રાઉન્ડ -19
મતથી આગળ- 8976

  • જીલ્લો મોરબી
  • બેઠક - ટંકારા 
  • પક્ષ :-ભાજપ 
  • ઉમેદવાર - દુર્લભજી દેથરિયા 
  • રાઉન્ડ - 11
  • મતથી આગળ - 9796