झी नाट्यगौरव पुरस्कार २०१७ नामांकनाची संपूर्ण यादी....

 झी मराठीच्या झी नाट्य गौरव पुरस्कारासाठी व्यावसायिक नाटक आणि प्रायोगिक नाटक अशा दोन विभागात नामांकने देण्यात आली आहेत.  पाहा संपूर्ण यादी 

Prashant Jadhav प्रशांत जाधव | Updated: Mar 10, 2017, 07:27 PM IST
झी नाट्यगौरव पुरस्कार २०१७ नामांकनाची संपूर्ण यादी....

मुंबई :  झी मराठीच्या झी नाट्य गौरव पुरस्कारासाठी व्यावसायिक नाटक आणि प्रायोगिक नाटक अशा दोन विभागात नामांकने देण्यात आली आहेत.  पाहा संपूर्ण यादी 

व्यावसायिक नाटक – नामांकने

उत्कृष्ट वेशभूषा 

1)    अजय खत्री - कोडमंत्र 
2)    कल्याणी कुलकर्णी गुगळे - अमर फोटो स्टुडिओ
3)    प्रतिमा जोशी, भाग्यश्री जाधव - मग्न तळ्याकाठी

उत्कृष्ट रंगभूषा

1)    केदार ओटवणेकर - हे राम नथुराम 
2)    संतोष गिलबिले - अमर फोटो स्टुडिओ
3)    शरद सावंत - मग्न तळ्याकाठी

उत्कृष्ट पार्श्वसंगीत 

1)    सचिन-जिगर - कोडमंत्र
2)    गंधार - अमर फोटो स्टुडिओ
3)    रोहित प्रधान - एक शून्य तीन 

उत्कृष्ट प्रकाशयोजना

1)    शीतल तळपदे - अमर फोटो स्टुडिओ
2)    जयदीप आपटे - एक शुन्य तीन
3)    रवी- रसिक - मग्न तळ्याकाठी 

उत्कृष्ट नेपथ्य

1)    प्रदीप मुळ्ये - अमर फोटो स्टुडिओ
2)    प्रसाद वालावलकर - कोडमंत्र
3)    प्रदीप मुळ्ये - तीन पायांची शर्यत

उत्कृष्ट सहाय्यक अभिनेत्री

1)    पूजा ठोंबरे- अमर फोटो स्टडिओ
2)    पूर्वा पवार- मग्न तळ्याकाठी
3)    स्वानंदी टिकेकर - एक शून्य तीन 

उत्कृष्ट सहाय्यक अभिनेता 

1)    वैभव मांगले - मग्न तळ्याकाठी
2)    लोकेश गुप्ते - तीन पायांची शर्यत
3)    सिद्धेश पुरकर - अमर फोटो स्टुडिओ

उत्कृष्ट विनोदी अभिनेत्री

1)    सखी गोखले - अमर फोटो स्टुडिओ
2)    अपूर्वा नेमळेकर देशपांडे - आलाय मोठा शहाणा
3)    लेखा मुकुंद - अतिथी देवो भव 

उत्कृष्ट विनोदी अभिनेता 

1)    संतोष पवार -  आलाय मोठा शहाणा
2)    संदीप गायकवाड - कानांची घडी तोंडावर बोट
3)    सुव्रत जोशी - अमर फोटो स्टुडिओ

उत्कृष्ट अभिनेत्री

1)    शुभांगी गोखले - साखर खाल्लेला माणूस
2)    मुक्ता बर्वे - कोडमंत्र 
3)    शर्वरी लोहकरे - तीन पायांची शर्यत
4)    निवेदिता सराफ - मग्न तळ्याकाठी
5)    मानसी कुलकर्णी - छडा

उत्कृष्ट अभिनेता 

1)    प्रशांत दामले - साखर खाल्लेला माणूस
2)    अजय पुरकर - कोडमंत्र
3)    संजय नार्वेकर - तीन पायांची  शर्यत
4)    सुमीत राघवन - एक शून्य तीन 
5)    गिरीश ओक - यु टर्न २ 

उत्कृष्ट लेखन 

1)    आनंद म्हसवेकर - यु टर्न २
2)    विद्यासागर अध्यापक - साखर खाल्लेला माणूस
3)    महेश एलकुंचवार - मग्न तळ्याकाठी
4)    मनस्विनी लता रविंद्र - अमर फोटो स्टुडिओ
5)    विवेक आपटे – बंध मुक्त 

  
उत्कृष्ट दिग्दर्शक 

1)    राजेश जोशी - कोडमंत्र
2)    चंद्रकांत कुलकर्णी - साखर खाल्लेला माणूस 
3)    चंद्रकांत कुलकर्णी - मग्न तळ्याकाठी
4)    विजय केंकरे - तीन पायांची शर्यंत 
5)    निपुण धर्माधिकारी - अमर फोटो स्टुडिओ

उत्कृष्ट नाटक

1)    कोडमंत्र – अनामिका व रसिका 
2)    साखर खाल्लेला माणूस - एकदंत क्रिएशन्स, अष्टविनायक व प्रशांत दामले फॅन फाऊंडेशन
3)    मग्न तळ्याकाठी - अष्टविनायक व जिगिषा
4)    तीन पायांची शर्यत - सुयोग 
5)    अमर फोटो  स्टुडिओ  - सुबक

 

 

झी नाट्यगौरव पुरस्कार 2017 प्रायोगिक नाटक – नामांकने

उत्कृष्ट वेशभूषा 

1.    प्रतिमा जोशी - आषाढ बार
2.    कुमार भुरके - बैल अ बोलबाला
3.    संतोष पवार - हे राम 
4.    सौरभ मेस्त्री - अंदाजे चौसष्ट मांडलिकांचा देश
5.    मानसी नाईक - जनक 

उत्कृष्ट प्रकाशयोजना 

1.    प्रफुल्ल दीक्षित - हंडाभर चांदण्या
2.    राजस बापट - अंधाराचं बेट
3.    सुबोध राजगुरु, गौरव जोशी – MH 12 J 16
4.    अमोघ फडके - जनक
5.    विनोद राठोड - हे राम 

उत्कृष्ट नेपथ्य 

1)    अरुण कदम - हे राम 
2)    निश्चय अटल, सुबोध पंडे - MH 12 J 16
3)    प्रदीप मुळ्ये - आषाढ बार
4)    वैभव पांडुरंग सातपुते - गारा
5)    सुमीत पाटील - अॅब्सोल्युट

उत्कृष्ट संगीत 

1)    भानुदास गायकवाड - बैल अ बोलबाला 
2)    रोहित सरोदे - हंडाभर चांदण्या
3)    आशुतोष वाघमारे - हे राम 
4)    निलेश ढोबळे - गारा
5)    जोशुआ अॅंड बेकी, आशुतोष - अॅब्सोल्युट

उत्कृष्ट सहाय्यक अभिनेत्री

1)    कल्याणी मुळ्ये - आषाढ बार
2)    ऋता पंडित - MH 12 J 16
3)    मृणाल वरुणकर - असूरवेद
4)    तृप्ती जाधव - चाहूल उद्याची 
5)    अपर्णा गोखले - जनक 

उत्कृष्ट सहाय्यक अभिनेता

1)    उदय बराध्ये - हे राम 
2)    प्राजक्त देशमुख - हंडाभर चांदण्या 
3)    जयदीप मुजुमदार - MH 12 J 16
4)    अंकुश काणे - जनक 
5)    नितीन जाधव - गारा 

उत्कृष्ट अभिनेत्री

1)    तेजस्वी परब - हे राम
2)    अश्विनी कासार - बेबी डॉल
3)    आरती वडगबाळकर - बैल मेलाय
4)    डॉ. प्रिया जामकर - सावित्री 
5)    गौरी नलावडे - अॅब्सोल्युट

उत्कृष्ट अभिनेता

1)    विकास पाटील - बैल मेलाय 
2)    निशांत कदम - हे राम
3)    अनिल रसाळ - जनक 
4)    नितीन जाधव - गारा
5)    प्रणव प्रभाकर - हंडाभर चांदण्या 

उत्कृष्ट लेखक 

1)    राम दौंड - हे राम
2)    दत्ता पाटील - हंडाभर चांदण्या
3)    डॉ. विवेक बेळे - MH 12 J 16
4)    मकरंद साठे - आषाढ बार 
5)    शार्दुल सराफ - जनक 

उत्कृष्ट दिग्दर्शक 

1)    राम दौंड - हे राम
2)    सचिन शिंदे - हंडाभर चांदण्या
3)    अनिकेत साने - बेबी डॉल
4)    सुबोध पंडे - MH 12 J 16
5)    राजीव मुळ्ये - बैल अ बोलबाला 

उत्कृष्ट नाटक

1)    हंडाभर चांदण्या – सोशल नेटवर्किंग फोरम
2)    बैल अ बोलबाला - लोकरंग मंच, सातारा
3)    MH 12 J 16 - प्रयोग, पुणे
4)    बेबी डॉल - ब्रदर्स निर्मित 
5)    हे राम - विजिगीषा फाउंडेशन, कल्याण 

By continuing to use the site, you agree to the use of cookies. You can find out more by clicking this link

Close