ലോക്സഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് 2024 ഫലം

/ Target
175/175 Target 88

Andhra Pradesh

  • BJP 8
  • CONG 0
  • YSRCP 11
  • TDP 135
  • OTH 21
/ Target

Odisha

60/60 Target 31

Arunachal Pradesh

  • BJP+ 46
  • CONG 1
  • NPP 5
  • OTH 8
32/32 Target 17

Sikkim

  • SKM 31
  • BJP 0
  • SDF 1
  • OTH 0

തത്സമയ വിവരങ്ങൾ

Uttar Pradesh

80/80 Seats
BJP+36
CONG+43
OTH1

Bihar

39/40 Seats
BJP+29
CONG+9
OTH1

Nct Of Delhi

7/7 Seats
BJP7
CONG+0
OTH0

Rajasthan

25/25 Seats
BJP+14
CONG+11
OTH0

Maharashtra

48/48 Seats
BJP+18
CONG+29
OTH1
Won

NARENDRA MODIBJP, Varanasi

Won

AMIT SHAHBJP, Gandhinagar

Won

NITIN GADKARIBJP, Nagpur

Won

PIYUSH GOYALBJP, Mumbai North

Won

KIREN RIJIJUBJP, Arunachal West

Won

RAHUL GANDHICONG, Wayanad

Won

AKHILESH YADAVSP, Kannauj

Won

RAJNATH SINGHBJP, Lucknow

Won

RAVI KISHANBJP, Gorakhpur

Won

MANOJ TIWARIBJP, North-East Delhi

Lost

MAHBOOBA MUFTIPDP, Anantnag-Rajouri

Lost

OMAR ABDULLAHNC, Baramulla

Lost

SMRITI IRANIBJP, Amethi

Lost

MENKA GANDHIBJP, Sultanpur

Won

SAMBIT PATRABJP, Puri

Lost

K ANNALMALIBJP, Coimbatore

Won

SHASHI THAROORCONG, Thiruvananthapuram

Won

PAPPU YADAVIND, Purnia

Lost

ROHINI ACHARYARJD, Saran

Won

MANOHAR LALBJP, Karnal

Won

KANGNA RANAUTBJP, Mandi

Lost

Kanhaiya KumarCONG, North-East Delhi

Won

ABHISHEK BANERJEETMC, Diamond Harbour

Won

SHATRUGHAN SINHATMC, Asansol

ആര് എന്ത് പറഞ്ഞു

കേരളത്തിലെ ഭക്ഷണക്രമം ഡല്‍ഹിയില്‍നിന്നോ നാഗ്പൂരില്‍നിന്നോ തീരുമാനിക്കേണ്ട

പിണറായി വിജയന്‍

അടിച്ചമര്‍ത്തപ്പെട്ടവരുടേയും അവഗണിക്കപ്പെട്ടവരുടെയും ശബ്ദം ശ്രവിക്കുന്നവനാണ് മഹാനായ നേതാവ്

രാഹുല്‍ ഗാന്ധി

അറിവിലൂടെയും നൂതന ആശയങ്ങളിലൂടെയും ലോകത്തിന് മുന്‍പില്‍ തങ്ങളുടെ ശക്തി പ്രകടിപ്പിക്കുക എന്നതാണ് ഇന്ത്യയുടെ ഉത്തരവാദിത്വം

നരേന്ദ്രമോദി

മണ്ഡലം

കൂടുതൽ കാണുക
S.N Constituency Name Candidate Name Party Status
1Karnataka selectChikkodiPRIYANKA SATISH JARKIHOLI INCWon
2Karnataka selectBelgaumJAGADISH SHETTAR BJPWon
3Karnataka selectBagalkotGADDIGOUDAR. PARVATAGOUDA. CHANDANAGOUDA. BJPWon
4Karnataka selectBijapurRAMESH JIGAJINAGI BJPWon
5Karnataka selectGulbargaRADHAKRISHNA INCWon
6Karnataka selectRaichurG. KUMAR NAIK. INCWon
7Karnataka selectBidarSAGAR ESHWAR KHANDRE INCWon
8Karnataka selectKoppalK. RAJASHEKAR BASAVARAJ HITNAL INCWon
9Karnataka selectBellaryE. TUKARAM INCWon
10Karnataka selectHaveriBASAVARAJ BOMMAI BJPWon
11Karnataka selectDharwadPRALHAD JOSHI BJPWon
12Karnataka selectUttara KannadaVISHWESHWAR HEGDE KAGERI BJPWon
13Karnataka selectDavanagereDR. PRABHA MALLIKARJUN INCWon
14Karnataka selectShimogaB.Y.RAGHAVENDRA BJPWon
15Karnataka selectUdupi ChikmagalurKOTA SRINIVAS POOJARY BJPWon
16Karnataka selectHassanSHREYAS. M. PATEL INCWon
17Karnataka selectDakshina KannadaCAPTAIN BRIJESH CHOWTA BJPWon
18Karnataka selectChitradurgaGOVIND MAKTHAPPA KARJOL BJPWon
19Karnataka selectTumkurV. SOMANNA BJPWon
20Karnataka selectMandyaH.D. KUMARASWAMY JD(S)Won
21Karnataka selectMysoreYADUVEER KRISHNADATTA CHAMARAJA WADIYAR BJPWon
22Karnataka selectChamarajanagarSUNIL BOSE INCWon
23Karnataka selectBangalore RuralDR C N MANJUNATH BJPWon
24Karnataka selectBangalore NorthSHOBHA KARANDLAJE BJPWon
25Karnataka selectBangalore centralP C MOHAN BJPWon
26Karnataka selectBangalore SouthTEJASVI SURYA BJPWon
27Karnataka selectChikkballapurDR.K.SUDHAKAR BJPWon
28Karnataka selectKolarM. MALLESH BABU JD(S)Won
29Kerala selectKasaragodRAJMOHAN UNNITHAN INCWon
30Kerala selectKannurK. SUDHAKARAN INCWon
31Kerala selectVadakaraSHAFI PARAMBIL INCWon
32Kerala selectWayanadRAHUL GANDHI INCWon
33Kerala selectKozhikodeM. K. RAGHAVAN INCWon
34Kerala selectMalappuramE.T. MOHAMMED BASHEER IUMLWon
35Kerala selectPonnaniDR. M.P ABDUSSAMAD SAMADANI IUMLWon
36Kerala selectPalakkadV K SREEKANDAN INCWon
37Kerala selectAlathurK.RADHAKRISHNAN CPI(M)Won
38Kerala selectThrissurSURESH GOPI BJPWon
39Kerala selectChalakudyBENNY BEHANAN INCWon
40Kerala selectErnakulamHIBI EDEN INCWon
41Kerala selectIdukkiADV. DEAN KURIAKOSE INCWon
42Kerala selectKottayamADV K FRANCIS GEORGE KCWon
43Kerala selectAlappuzhaK. C VENUGOPAL INCWon
44Kerala selectMavelikkaraKODIKUNNIL SURESH INCWon
45Kerala selectPathanamthittaANTO ANTONY INCWon
46Kerala selectKollamN K PREMACHANDRAN RSPWon
47Kerala selectAttingalADV ADOOR PRAKASH INCWon
48Kerala selectThiruvananthapuramSHASHI THAROOR INCWon
49Madhya Pradesh selectMORENASHIVMANGAL SINGH TOMAR BJPWon
50Madhya Pradesh selectBHINDSANDHYA RAY BJPWon
51Madhya Pradesh selectGWALIORBHARAT SINGH KUSHWAH BJPWon
52Madhya Pradesh selectGUNAJYOTIRADITYA M. SCINDIA BJPWon
53Madhya Pradesh selectSAGARDR. LATA WANKHEDE BJPWon
54Madhya Pradesh selectTIKAMGARHDR. VIRENDRA KUMAR BJPWon
55Madhya Pradesh selectDAMOHRAHUL SINGH LODHI BJPWon
56Madhya Pradesh selectKHAJURAHOVISHNU DATT SHARMA (V.D.SHARMA) BJPWon
57Madhya Pradesh selectSATNAGANESH SINGH BJPWon
58Madhya Pradesh selectREWAJANARDAN MISHRA BJPWon
59Madhya Pradesh selectSIDHIDR. RAJESH MISHRA BJPWon
60Madhya Pradesh selectSHAHDOLSMT. HIMADRI SINGH BJPWon
61Madhya Pradesh selectJABALPURASHISH DUBEY BJPWon
62Madhya Pradesh selectMANDLAFAGGAN SINGH KULASTE BJPWon
63Madhya Pradesh selectBALAGHATBHARTI PARDHI BJPWon
64Madhya Pradesh selectCHHINDWARABUNTY VIVEK SAHU BJPWon
65Madhya Pradesh selectHOSHANGABADDARSHAN SINGH CHOUDHARY BJPWon
66Madhya Pradesh selectVIDISHASHIVRAJ SINGH CHOUHAN BJPWon
67Madhya Pradesh selectBHOPALALOK SHARMA BJPWon
68Madhya Pradesh selectRAJGARHRODMAL NAGAR BJPWon
69Madhya Pradesh selectDEWASMAHENDRA SINGH SOLANKY BJPWon
70Madhya Pradesh selectUJJAINANIL FIROJIYA BJPWon
71Madhya Pradesh selectMANDSOURSUDHEER GUPTA BJPWon
72Madhya Pradesh selectRATLAMANITA NAGARSINGH CHOUHAN BJPWon
73Madhya Pradesh selectDHARSAVITRI THAKUR BJPWon
74Madhya Pradesh selectINDORESHANKAR LALWANI BJPWon
75Madhya Pradesh selectKHARGONEGAJENDRA SINGH PATEL BJPWon
76Madhya Pradesh selectKHANDWAGYANESHWAR PATIL BJPWon
77Madhya Pradesh selectBETULDURGADAS (D. D.) UIKEY BJPWon
78Maharashtra selectNandurbarADV GOWAAL KAGADA PADAVI INCWon
79Maharashtra selectDhuleBACHHAV SHOBHA DINESH INCWon
80Maharashtra selectJalgaonSMITA UDAY WAGH BJPWon
81Maharashtra selectRaverKHADSE RAKSHA NIKHIL BJPWon
82Maharashtra selectBuldhanaJADHAV PRATAPRAO GANPATRAO SSWon
83Maharashtra selectAkolaANUP SANJAY DHOTRE BJPWon
84Maharashtra selectAmravatiBALWANT BASWANT WANKHADE INCWon
85Maharashtra selectWardhaAMAR SHARADRAO KALE NCP-SPWon
86Maharashtra selectRamtekShyamkumar (Babalu) Daulat Barve INCWon
87Maharashtra selectNagpurNITIN JAIRAM GADKARI BJPWon
88Maharashtra selectBhandara GondiyaDR. PRASHANT YADAORAO PADOLE INCWon
89Maharashtra selectGadchiroli - ChimurDR. KIRSAN NAMDEO INCWon
90Maharashtra selectChandrapurDHANORKAR PRATIBHA SURESH ALIAS BALUBHAU INCWon
91Maharashtra selectYavatmal- WashimSANJAY UTTAMRAO DESHMUKH SS (UBT)Won
92Maharashtra selectHingoliAASHTIKAR PATIL NAGESH BAPURAO SS (UBT)Won
93Maharashtra selectNandedCHAVAN VASANTRAO BALWANTRAO CONGWon
94Maharashtra selectParbhaniJADHAV SANJAY ( BANDU ) HARIBHAU SS (UBT)Won
95Maharashtra selectJalnaKALYAN VAIJINATHRAO KALE INCWon
96Maharashtra selectDindoriBHASKAR MURLIDHAR BHAGARE NCP-SPWon
97Maharashtra selectNashikRAJABHAU (PARAG) PRAKASH WAJE SS (UBT)Won
98Maharashtra selectPalgharDR. HEMANT VISHNU SAVARA BJPWon
99Maharashtra selectBhiwandiBALYA MAMA - SURESH GOPINATH MHATRE NCP-SPWon
100Maharashtra selectKalyanDR SHRIKANT EKNATH SHINDE SSWon
101Maharashtra selectThaneNARESH GANPAT MHASKE SSWon
102Maharashtra selectMumbai NorthPIYUSH GOYAL BJPWon
103Maharashtra selectMumbai North WestRAVINDRA DATTARAM WAIKAR SSWon
104Maharashtra selectMumbai North EastSANJAY DINA PATIL SS (UBT)Won
105Maharashtra selectMumbai North CentralGAIKWAD VARSHA EKNATH INCWon
106Maharashtra selectMumbai South CentralANIL YESHWANT DESAI SS (UBT)Won
107Maharashtra selectMumbai SouthARVIND GANPAT SAWANT SS (UBT)Won
108Maharashtra selectRaigadTATKARE SUNIL DATTATREY NCPWon
109Maharashtra selectMavalSHRIRANG APPA CHANDU BARNE SSWon
110Maharashtra selectPuneMURLIDHAR MOHOL BJPWon
111Maharashtra selectBaramatiSUPRIYA SULE NCP-SPWon
112Maharashtra selectShirurDR. AMOL RAMSING KOLHE NCP-SPWon
113Maharashtra selectAhmednagarNILESH DNYANDEV LANKE NCP-SPWon
114Maharashtra selectShirdiBHAUSAHEB RAJARAM WAKCHAURE SS (UBT)Won
115Maharashtra selectBeedBAJRANG MANOHAR SONWANE NCP-SPWon
116Maharashtra selectOsmanabadOMPRAKASH BHUPALSINH ALIAS PAVAN RAJENIMBALKAR SS (UBT)Won
117Maharashtra selectLaturDR. KALGE SHIVAJI BANDAPPA INCWon
118Maharashtra selectSolapurPRANITI SUSHILKUMAR SHINDE INCWon
119Maharashtra selectMadhaMOHITE-PATIL DHAIRYASHEEL RAJSINH NCP-SPWon
120Maharashtra selectSangliVISHAL (DADA) PRAKASHBAPU PATIL IndWon
121Maharashtra selectSataraSHRIMANT CHH UDAYANRAJE PRATAPSINHAMAHARAJ BHONSLE BJPWon
122Maharashtra selectRatnagiri- SindhudurgNARAYAN TATU RANE BJPWon
123Maharashtra selectKolhapurCHHATRAPATI SHAHU SHAHAJI INCWon
124Maharashtra selectHatkanangaleDHAIRYASHEEL SAMBHAJIRAO MANE SSWon
125Manipur selectInner ManipurANGOMCHA BIMOL AKOIJAM INCWon
126Manipur selectOuter ManipurALFRED KANNGAM S ARTHUR INCWon
127Andhra Pradesh selectAraku (ST)GUMMA THANUJA RANI YSRCPWon
128Andhra Pradesh selectSrikakulamKINJARAPU RAMMOHAN NAIDU TDPWon
129Andhra Pradesh selectVizianagaramAPPALANAIDU KALISETTI TDPWon
130Andhra Pradesh selectVisakhapatnamSRIBHARAT MATHUKUMILI TDPWon
131Andhra Pradesh selectAnakapalleC.M.RAMESH BJPWon
132Andhra Pradesh selectKakinadaTANGELLA UDAY SRINIVAS (TEA TIME UDAY) JSPWon
133Andhra Pradesh selectAmalapuram (SC)G M HARISH (BALAYOGI) TDPWon
134Andhra Pradesh selectRajahmundryDAGGUBATI PURANDHESHWARI BJPWon
135Andhra Pradesh selectNarsapuramBHUPATHI RAJU SRINIVASA VARMA (B.J.P.VARMA) BJPWon
136Andhra Pradesh selectEluruPUTTA MAHESH KUMAR TDPWon
137Andhra Pradesh selectMachilipatnamBALASHOWRY VALLABHANENI JSPWon
138Andhra Pradesh selectVijayawadaKESINENI SIVANATH (CHINNI) TDPWon
139Andhra Pradesh selectGunturDR CHANDRA SEKHAR PEMMASANI TDPWon
140Andhra Pradesh selectNarsaraopetLAVU SRIKRISHNA DEVARAYALU TDPWon
141Andhra Pradesh selectBapatla (SC)KRISHNA PRASAD TENNETI TDPWon
142Andhra Pradesh selectOngoleMAGUNTA SREENIVASULU REDDY TDPWon
143Andhra Pradesh selectNandyalDR BYREDDY SHABARI TDPWon
144Andhra Pradesh selectKurnooluBASTIPATI NAGARAJU PANCHALINGALA TDPWon
145Andhra Pradesh selectAnanthapurAMBICA G LAKSHMINARAYANA VALMIKI TDPWon
146Andhra Pradesh selectHindupurB K PARTHASARATHI TDPWon
147Andhra Pradesh selectKadapaY.S.AVINASH REDDY YSRCPWon
148Andhra Pradesh selectNellorePRABHAKAR REDDY VEMIREDDY TDPWon
149Andhra Pradesh selectThirupathi(SC)GURUMOORTHY MADDILA YSRCPWon
150Andhra Pradesh selectRajampetP V MIDHUN REDDY YSRCPWon
151Andhra Pradesh selectChittoor(SC)DAGGUMALLA PRASADA RAO TDPWon
152Meghalaya selectShillongDR. RICKY ANDREW J. SYNGKON VPPWon
153Meghalaya selectTuraSALENG A SANGMA INCWon
154Mizoram selectMIZORAMRICHARD VANLALHMANGAIHA ZPMWon
155Nagaland selectNagalandS SUPONGMEREN JAMIR INCWon
156Odisha selectBargarhPRADEEP PUROHIT BJPWon
157Odisha selectSundargarhJUAL ORAM BJPWon
158Odisha selectSambalpurDHARMENDRA PRADHAN BJPWon
159Odisha selectKeonjharANANTA NAYAK BJPWon
160Odisha selectMayurbhanjNABA CHARAN MAJHI BJPWon
161Odisha selectBalasorePRATAP CHANDRA SARANGI BJPWon
162Odisha selectBhadrakAVIMANYU SETHI BJPWon
163Odisha selectJajpurRABINDRA NARAYAN BEHERA BJPWon
164Odisha selectDhenkanalRUDRA NARAYAN PANY BJPWon
165Odisha selectBolangirSANGEETA KUMARI SINGH DEO BJPWon
166Odisha selectKalahandiMALVIKA DEVI BJPWon
167Odisha selectNabarangpurBALABHADRA MAJHI BJPWon
168Odisha selectKandhamalSUKANTA KUMAR PANIGRAHI BJPWon
169Odisha selectCuttackBHARTRUHARI MAHTAB BJPWon
170Odisha selectKendraparaBAIJAYANT PANDA BJPWon
171Odisha selectJagatsinghpurBIBHU PRASAD TARAI BJPWon
172Odisha selectPuriSAMBIT PATRA BJPWon
173Odisha selectBhubaneswarAPARAJITA SARANGI BJPWon
174Odisha selectAskaANITA SUBHADARSHINI BJPWon
175Odisha selectBerhampurDR.PRADEEP KUMAR PANIGRAHY BJPWon
176Odisha selectKoraputSAPTAGIRI SANKAR ULAKA INCWon
177Punjab selectGurdaspurSUKHJINDER SINGH RANDHAWA INCWon
178Punjab selectAmritsarGURJEET SINGH AUJLA INCWon
179Punjab selectKhadoor SahibAMRITPAL SINGH IndWon
180Punjab selectJalandharCHARANJIT SINGH CHANNI INCWon
181Punjab selectHoshiarpurDR. RAJ KUMAR CHABBEWAL AAPWon
182Punjab selectAnandpur SahibMALVINDER SINGH KANG AAPWon
183Punjab selectLudhianaAMRINDER SINGH RAJA WARRING INCWon
184Punjab selectFatehgarh SahibAMAR SINGH INCWon
185Punjab selectFaridkotSARABJEET SINGH KHALSA IndWon
186Punjab selectFirozpurSHER SINGH GHUBAYA INCWon
187Punjab selectBathindaHARSIMRAT KAUR BADAL SADWon
188Punjab selectSangrurGURMEET SINGH MEET HAYER AAPWon
189Punjab selectPatialaDR DHARAMVIRA GANDHI INCWon
190Rajasthan selectGANGANAGARKULDEEP INDORA INCWon
191Rajasthan selectBIKANERARJUN RAM MEGHWAL BJPWon
192Rajasthan selectCHURURAHUL KASWAN CONGWon
193Rajasthan selectJHUNJHUNUBRIJENDRA SINGH OLA INCWon
194Rajasthan selectSIKARAMRARAM CPI(M)Won
195Rajasthan selectJAIPUR RURALRAO RAJENDRA SINGH BJPWon
196Rajasthan selectJAIPURMANJU SHARMA BJPWon
197Rajasthan selectALWARBHUPENDER YADAV BJPWon
198Rajasthan selectBHARATPURSANJNA JATAV INCWon
199Rajasthan selectKARAULI-DHOLPURBHAJAN LAL JATAV INCWon
200Rajasthan selectDAUSAMURARI LAL MEENA INCWon
201Rajasthan selectTONK-SAWAI MADHOPURHARISH CHANDRA MEENA INCWon
202Rajasthan selectAJMERBHAGIRATH CHOUDHARY BJPWon
203Rajasthan selectNAGAURHANUMAN BENIWAL RLPWon
204Rajasthan selectPALIP. P. CHAUDHARY BJPWon
205Rajasthan selectJODHPURGAJENDRA SINGH SHEKHAWAT BJPWon
206Rajasthan selectBARMERUMMEDA RAM BENIWAL INCWon
207Rajasthan selectJALORELUMBARAM BJPWon
208Rajasthan selectUDAIPURMANNA LAL RAWAT BJPWon
209Rajasthan selectBANSWARARAJ KUMAR ROAT BAPWon
210Rajasthan selectCHITTORGARHCHANDRA PRAKASH JOSHI BJPWon
211Rajasthan selectRAJSAMANDMAHIMA KUMARI MEWAR BJPWon
212Rajasthan selectBHILWARADAMODAR AGARWAL BJPWon
213Rajasthan selectKOTAOM BIRLA BJPWon
214Rajasthan selectJHALAWAR-BARANDUSHYANT SINGH BJPWon
215Sikkim selectSikkimINDRA HANG SUBBA SKMWon
216Tamil Nadu selectTIRUVALLURSasikanth Senthil INCWon
217Tamil Nadu selectCHENNAI NORTHDR.KALANIDHI VEERASWAMY DMKWon
218Tamil Nadu selectCHENNAI SOUTHT.SUMATHY (ALIAS) THAMIZHACHI THANGAPANDIAN DMKWon
219Tamil Nadu selectCHENNAI CENTRALDAYANIDHI MARAN DMKWon
220Tamil Nadu selectSRIPERUMBUDURT R BAALU DMKWon
221Tamil Nadu selectKANCHEEPURAMSELVAM. G DMKWon
222Tamil Nadu selectARAKKONAMS JAGATHRATCHAKAN DMKWon
223Tamil Nadu selectVELLOREDM KATHIR ANAND DMKWon
224Tamil Nadu selectKRISHNAGIRIGOPINATH K INCWon
225Tamil Nadu selectDHARMAPURIMANI. A. DMKWon
226Tamil Nadu selectTIRUVANNAMALAIANNADURAI, C.N. DMKWon
227Tamil Nadu selectARANITHARANIVENTHAN M S DMKWon
228Tamil Nadu selectVILUPPURAMRAVIKUMAR. D VCKWon
229Tamil Nadu selectKALLAKURICHIMALAIYARASAN D DMKWon
230Tamil Nadu selectSALEMSELVAGANAPATHI T M DMKWon
231Tamil Nadu selectNAMAKKALMATHESWARAN V S DMKWon
232Tamil Nadu selectERODEK E PRAKASH DMKWon
233Tamil Nadu selectTIRUPPURSUBBARAYAN, K. CPIWon
234Tamil Nadu selectNILGIRISRAJA A DMKWon
235Tamil Nadu selectCOIMBATOREGANAPATHY RAJKUMAR P DMKWon
236Tamil Nadu selectPOLLACHIESWARASAMY K DMKWon
237Tamil Nadu selectDINDIGULSACHITHANANTHAM R CPI(M)Won
238Tamil Nadu selectKARURJOTHIMANI. S INCWon
239Tamil Nadu selectTIRUCHIRAPPALLIDURAI VAIKO MDMKWon
240Tamil Nadu selectPERAMBALURARUN NEHRU DMKWon
241Tamil Nadu selectCUDDALOREM.K. VISHNUPRASAD INCWon
242Tamil Nadu selectCHIDAMBARAMTHIRUMAAVALAVAN THOL VCKWon
243Tamil Nadu selectMAYILADUTHURAISUDHA R INCWon
244Tamil Nadu selectNAGAPATTINAMSELVARAJ V CPIWon
245Tamil Nadu selectTHANJAVURMURASOLI S DMKWon
246Tamil Nadu selectSIVAGANGAKARTI P CHIDAMBARAM INCWon
247Tamil Nadu selectMADURAIVENKATESAN S CPI(M)Won
248Tamil Nadu selectTHENITHANGA TAMILSELVAN DMKWon
249Tamil Nadu selectVIRUDHUNAGARMANICKAM TAGORE B INCWon
250Tamil Nadu selectRAMANATHAPURAMNAVASKANI K IUMLWon
251Tamil Nadu selectTHOOTHUKKUDIKANIMOZHI KARUNANIDHI DMKWon
252Tamil Nadu selectTENKASIDR RANI SRI KUMAR DMKWon
253Tamil Nadu selectTIRUNELVELIROBERT BRUCE C INCWon
254Tamil Nadu selectKANNIYAKUMARIVIJAYAKUMAR (Alias) VIJAY VASANTH INCWon
255Tripura selectTripura WestBIPLAB KUMAR DEB BJPWon
256Tripura selectTripura EastKRITI DEVI DEBBARMAN BJPWon
257Uttar Pradesh selectSaharanpurIMRAN MASOOD INCWon
258Uttar Pradesh selectKairanaIQRA CHOUDHARY SPWon
259Uttar Pradesh selectMuzaffarnagarHARENDRA SINGH MALIK CONGWon
260Uttar Pradesh selectBijnorCHANDAN CHAUHAN RLDWon
261Uttar Pradesh selectNaginaCHANDRASHEKHAR ASP(KR)Won
262Uttar Pradesh selectMoradabadRUCHI VIRA SPWon
263Uttar Pradesh selectRampurMOHIBBULLAH SPWon
264Uttar Pradesh selectSambhalZIA UR REHMAN SPWon
265Uttar Pradesh selectAmrohaKANWAR SINGH TANWAR BJPWon
266Uttar Pradesh selectMeerutARUN GOVIL BJPWon
267Uttar Pradesh selectBaghpatDR RAJKUMAR SANGWAN RLDWon
268Uttar Pradesh selectGhaziabadATUL GARG BJPWon
269Uttar Pradesh selectGautam Buddha NagarDR. MAHESH SHARMA BJPWon
270Uttar Pradesh selectBulandshahrDR BHOLA SINGH BJPWon
271Uttar Pradesh selectAligarhSATISH KUMAR GAUTAM BJPWon
272Uttar Pradesh selectHathrasANOOP PRADHAN BALMIKI BJPWon
273Uttar Pradesh selectMathuraHEMAMALINI BHARMENDRA DEOL BJPWon
274Uttar Pradesh selectAgraPROF S P SINGH BAGHEL BJPWon
275Uttar Pradesh selectFatehpur SikriRAJKUMAR CHAHAR BJPWon
276Uttar Pradesh selectFirozabadAKSHAYA YADAV SPWon
277Uttar Pradesh selectMainpuriDIMPLE YADAV SPWon
278Uttar Pradesh selectEtahDEVESH SHAKYA SPWon
279Uttar Pradesh selectBadaunADITYA YADAV SPWon
280Uttar Pradesh selectAonlaNEERAJ MAURYA SPWon
281Uttar Pradesh selectBareillyCHHATRA PAL SINGH GANGWAR BJPWon
282Uttar Pradesh selectPilibhitJITIN PRASADA BJPWon
283Uttar Pradesh selectShahjahanpurARUN KUMAR SAGAR BJPWon
284Uttar Pradesh selectKheriUTKARSH VERMA MADHUR SPWon
285Uttar Pradesh selectDhaurahraANAND BHADAURIYA SPWon
286Uttar Pradesh selectSitapurRAKESH RATHOR INCWon
287Uttar Pradesh selectHardoiJAI PRAKASH BJPWon
288Uttar Pradesh selectMisrikhASHOK KUMAR RAWAT BJPWon
289Uttar Pradesh selectUnnaoSWAMI SACHCHIDANAND HARI SAKSHI BJPWon
290Uttar Pradesh selectMohanlalganjR.K. CHAUDHARY SPWon
291Uttar Pradesh selectLucknowRAJ NATH SINGH BJPWon
292Uttar Pradesh selectRae BareliRAHUL GANDHI INCWon
293Uttar Pradesh selectAmethiKISHORI LAL INCWon
294Uttar Pradesh selectSultanpurRAMBHUAL NISHAD SPWon
295Uttar Pradesh selectPratapgarhSHIV PAL SINGH PATEL (DR. S P SINGH) SPWon
296Uttar Pradesh selectFarrukhabadMUKESH RAJPUT BJPWon
297Uttar Pradesh selectEtawahJITENDRA KUMAR DOHARE SPWon
298Uttar Pradesh selectKannaujAKHILESH YADAV SPWon
299Uttar Pradesh selectKanpurRAMESH AWASTHI BJPWon
300Uttar Pradesh selectAkbarpurDEVENDRA SINGH ALIAS BHOLE SINGH BJPWon
301Uttar Pradesh selectJalaunNARAYAN DAS AHIRWAR SPWon
302Uttar Pradesh selectJhansiANURAG SHARMA BJPWon
303Uttar Pradesh selectBandaKRISHNA DEVI SHIVSHANKER PATEL SPWon
304Uttar Pradesh selectFatehpurNARESH CHANDRA UTTAM PATEL SPWon
305Uttar Pradesh selectKaushambiPUSHPENDRA SAROJ SPWon
306Uttar Pradesh selectPhulpurPRAVEEN PATEL BJPWon
307Uttar Pradesh selectAllahabadUJJWAL RAMAN SINGH INCWon
308Uttar Pradesh selectBarabankiTANUJ PUNIA INCWon
309Uttar Pradesh selectFaizabadAWADHESH PRASAD SPWon
310Uttar Pradesh selectAmbedkar NagarLALJI VERMA SPWon
311Uttar Pradesh selectBaharaichANAND KUMAR BJPWon
312Uttar Pradesh selectKaiserganjKARAN BHUSHAN SINGH BJPWon
313Uttar Pradesh selectShrawastiRAM SHIROMANI VERMA SPWon
314Uttar Pradesh selectGondaKIRTIVARDHAN SINGH BJPWon
315Uttar Pradesh selectDomariyaganjJAGDAMBIKA PAL BJPWon
316Uttar Pradesh selectBastiRAM PRASAD CHAUDHARY SPWon
317Uttar Pradesh selectSant Kabir NagarLAXMIKANT PAPPU NISHAD SPWon
318Uttar Pradesh selectGorakhpurRAVINDRA SHUKLA ALIAS RAVI KISHAN BJPWon
319Uttar Pradesh selectKushi NagarVIJAY KUMAR DUBAY BJPWon
320Uttar Pradesh selectDeoriaSHASHANK MANI BJPWon
321Uttar Pradesh selectBansgaonKAMLESH PASWAN BJPWon
322Uttar Pradesh selectLalganjDAROGA PRASAD SAROJ SPWon
323Uttar Pradesh selectAzamgarhDHARMENDRA YADAV SPWon
324Uttar Pradesh selectGhosiRAJEEV RAI SPWon
325Uttar Pradesh selectSalempurRAMASHANKAR RAJBHAR SPWon
326Uttar Pradesh selectBalliaSANATAN PANDEY SPWon
327Uttar Pradesh selectJaunpurBABU SINGH KUSHWAHA SPWon
328Uttar Pradesh selectMachhlishahrPRIYA SAROJ SPWon
329Uttar Pradesh selectGhazipurAFZAL ANSARI SPWon
330Uttar Pradesh selectChandauliBIRENDRA SINGH SPWon
331Uttar Pradesh selectVaranasiNARENDRA MODI BJPWon
332Uttar Pradesh selectBhadohiDR. VINOD KUMAR BIND BJPWon
333Uttar Pradesh selectMirzapurANUPRIYA PATEL AD(S)Won
334Uttar Pradesh selectRobertsganjCHHOTELAL SPWon
335Arunachal Pradesh selectArunachal WestKIREN RIJIJU BJPWon
336Arunachal Pradesh selectArunachal EastTAPIR GAO BJPWon
337West Bengal selectCoochbeharJAGADISH CHANDRA BARMA BASUNIA AITCWon
338West Bengal selectAlipurduarsMANOJ TIGGA BJPWon
339West Bengal selectJalpaiguriDR JAYANTA KUMAR ROY BJPWon
340West Bengal selectDarjeelingRAJU BISTA BJPWon
341West Bengal selectRaiganjKARTICK CHANDRA PAUL BJPWon
342West Bengal selectBalurghatSUKANTA MAJUMDAR BJPWon
343West Bengal selectMaldaha UttarKHAGEN MURMU BJPWon
344West Bengal selectMaldaha DakshinISHA KHAN CHOUDHURY INCWon
345West Bengal selectJangipurKHALILUR RAHAMAN AITCWon
346West Bengal selectBaharampurPATHAN YUSUF AITCWon
347West Bengal selectMurshidabadABU TAHER KHAN AITCWon
348West Bengal selectKrishnanagarMAHUA MOITRA AITCWon
349West Bengal selectRanaghatJAGANNATH SARKAR BJPWon
350West Bengal selectBangaonSHANTANU THAKUR BJPWon
351West Bengal selectBarrackpurPARTHA BHOWMICK AITCWon
352West Bengal selectDum dumSOUGATA RAY AITCWon
353West Bengal selectBarasatKAKOLI GHOSH DASTIDAR AITCWon
354West Bengal selectBasirhatSK NURUL ISLAM AITCWon
355West Bengal selectJoynagarPRATIMA MONDAL AITCWon
356West Bengal selectMathurapurBAPI HALDAR AITCWon
357West Bengal selectDiamond harbourABHISHEK BANERJEE AITCWon
358West Bengal selectJadavpurSAYANI GHOSH AITCWon
359West Bengal selectKolkata DakshinMALA ROY AITCWon
360West Bengal selectKolkata UttarBANDYOPADHYAY SUDIP AITCWon
361West Bengal selectHowrahPRASUN BANERJEE AITCWon
362West Bengal selectUluberiaSAJDA AHMED AITCWon
363West Bengal selectSrerampurKALYAN BANERJEE AITCWon
364West Bengal selectHooghlyRACHNA BANERJEE AITCWon
365West Bengal selectArambaghBAG MITALI AITCWon
366West Bengal selectTamlukABHIJIT GANGOPADHYAY BJPWon
367West Bengal selectKanthiADHIKARI SOUMENDU BJPWon
368West Bengal selectGhatalADHIKARI DEEPAK (DEV) AITCWon
369West Bengal selectJhargramKALIPADA SAREN (KHERWAL) AITCWon
370West Bengal selectMedinipurJUNE MALIAH AITCWon
371West Bengal selectPuruliaJYOTIRMAY SINGH MAHATO BJPWon
372West Bengal selectBankuraARUP CHAKRABORTY AITCWon
373West Bengal selectBishnupurKHAN SAUMITRA BJPWon
374West Bengal selectBardhaman PurbaDR. SHARMILA SARKAR AITCWon
375West Bengal selectBardhaman-DurgapurAZAD KIRTI JHA AITCWon
376West Bengal selectAsansolSHATRUGHAN PRASAD SINHA AITCWon
377West Bengal selectBolpurASIT KUMAR MAL AITCWon
378West Bengal selectBirbhumSATABDI ROY AITCWon
379Chhattisgarh selectSURGUJACHINTAMANI MAHARAJ BJPWon
380Chhattisgarh selectRAIGARHRADHESHYAM RATHIYA BJPWon
381Chhattisgarh selectJANJGIR-CHAMPAKAMLESH JANGDE BJPWon
382Chhattisgarh selectKORBAJYOTSNA CHARANDAS MAHANT INCWon
383Chhattisgarh selectBILASPURTOKHAN SAHU BJPWon
384Chhattisgarh selectRAJNANDGAONSANTOSH PANDEY BJPWon
385Chhattisgarh selectDURGVIJAY BAGHEL BJPWon
386Chhattisgarh selectRAIPURBRIJMOHAN AGRAWAL BJPWon
387Chhattisgarh selectMAHASAMUNDROOP KUMARI CHOUDHARY BJPWon
388Chhattisgarh selectBASTARMAHESH KASHYAP BJPWon
389Chhattisgarh selectKANKERBHOJRAJ NAG BJPWon
390Jharkhand selectRajmahalVIJAY KUMAR HANSDAK JMMWon
391Jharkhand selectDumkaNALIN SOREN JMMWon
392Jharkhand selectGoddaNISHIKANT DUBEY BJPWon
393Jharkhand selectChatraKALI CHARAN SINGH BJPWon
394Jharkhand selectKodarmaANNPURNA DEVI BJPWon
395Jharkhand selectGiridihCHANDRA PRAKASH CHOUDHARY AJSUWon
396Jharkhand selectDhanbadDULU MAHATO BJPWon
397Jharkhand selectRanchiSANJAY SETH BJPWon
398Jharkhand selectJamshedpurBIDYUT BARAN MAHATO BJPWon
399Jharkhand selectSinghbhumJOBA MAJHI JMMWon
400Jharkhand selectKhuntiKALI CHARAN MUNDA INCWon
401Jharkhand selectLohardagaSUKHDEO BHAGAT INCWon
402Jharkhand selectPalamauVISHNU DAYAL RAM BJPWon
403Jharkhand selectHazaribaghMANISH JAISWAL BJPWon
404Uttarakhand selectTehri GarhwalMALA RAJYA LAKSHMI SHAH BJPWon
405Uttarakhand selectGarhwalANIL BALUNI BJPWon
406Uttarakhand selectAlmoraAJAY TAMTA BJPWon
407Uttarakhand selectNainital-Udhamsingh NagarAJAY BHATT BJPWon
408Uttarakhand selectHaridwarTRIVENDRA SINGH RAWAT BJPWon
409Telangana selectAdilabadGODAM NAGESH BJPWon
410Telangana selectPeddapalleVAMSI KRISHNA GADDAM INCWon
411Telangana selectKarimnagarBANDI SANJAY KUMAR BJPWon
412Telangana selectNizamabadARVIND DHARMAPURI BJPWon
413Telangana selectZahirabadSURESH KUMAR SHETKAR INCWon
414Telangana selectMedakMADHAVANENI RAGHUNANDAN RAO BJPWon
415Telangana selectMalkajgiriEATALA RAJENDER BJPWon
416Telangana selectSecunderabadG. KISHAN REDDY BJPWon
417Telangana selectHyderabadASADUDDIN OWAISI AIMIMWon
418Telangana selectChevellaKONDA VISHWESHWAR REDDY BJPWon
419Telangana selectMahbubnagarARUNA. D. K BJPWon
420Telangana selectNagarkurnoolDR.MALLU RAVI INCWon
421Telangana selectNalgondaKUNDURU RAGHUVEER INCWon
422Telangana selectBhongirCHAMALA KIRAN KUMAR REDDY INCWon
423Telangana selectWarangalKADIYAM KAVYA INCWon
424Telangana selectMahabubabadBALRAM NAIK PORIKA INCWon
425Telangana selectKhammamRAMASAHAYAM RAGHURAM REDDY INCWon
426Andaman & Nicobar Islands selectAndaman & Nicobar IslandsBISHNU PADA RAY BJPWon
427Chandigarh selectChandigarhMANISH TEWARI INCWon
428DADRA & NAGAR HAVELI selectDadar & Nagar HaveliDELKAR KALABEN MOHANBHAI BJPWon
429DAMAN & DIU selectDaman & DiuPATEL UMESHBHAI BABUBHAI IndWon
430Assam selectKarimganjKRIPANATH MALLAH BJPWon
431Assam selectSilcharPARIMAL SUKLABAIDYA BJPWon
432Assam selectDiphuAMARSING TISSO BJPWon
433Assam selectDhubriRAKIBUL HUSSAIN INCWon
434Assam selectKokrajharJOYANTA BASUMATARY UPPLWon
435Assam selectBarpetaPHANI BHUSAN CHOUDHURY AGPWon
436Assam selectGuwahatiBIJULI KALITA MEDHI BJPWon
437Assam selectKazirangaKAMAKHYA PRASAD TASA BJPWon
438Assam selectDarrang-UdalguriDILIP SAIKIA BJPWon
439Assam selectNagaonPRADYUT BORDOLOI INCWon
440Assam selectSonitpurRANJIT DUTTA BJPWon
441Assam selectJorhatGAURAV GOGOI INCWon
442Assam selectDibrugarhSARBANANDA SONOWAL BJPWon
443Assam selectLakhimpurPRADAN BARUAH BJPWon
444NCT OF Delhi selectChandni ChowkPRAVEEN KHANDELWAL BJPWon
445NCT OF Delhi selectNorth-East DelhiMANOJ TIWARI BJPWon
446NCT OF Delhi selectEast DelhiHARSH MALHOTRA BJPWon
447NCT OF Delhi selectNew DelhiBANSURI SWARAJ BJPWon
448NCT OF Delhi selectNorth-West DelhiYOGENDER CHANDOLIYA BJPWon
449NCT OF Delhi selectWest DelhiKAMALJEET SEHRAWAT BJPWon
450NCT OF Delhi selectSouth DelhiRAMVIR SINGH BIDHURI BJPWon
451Lakshadweep selectLakshadweepMUHAMMED HAMDULLAH SAYEED INCWon
452Puducherry selectPUDUCHERRYVE VAITHILINGAM INCWon
453Bihar selectValmiki NagarSUNIL KUMAR JD(U)Won
454Bihar selectPaschim ChamparanDR.SANJAY JAISWAL BJPWon
455Bihar selectPurvi ChamparanRADHA MOHAN SINGH BJPWon
456Bihar selectSheoharLOVELY ANAND JD(U)Won
457Bihar selectSitamarhiDEVESH CHANDRA THAKUR JD(U)Won
458Bihar selectMadhubaniASHOK KUMAR YADAV BJPWon
459Bihar selectJhanjharpurRAMPRIT MANDAL JD(U)Won
460Bihar selectSupaulDILESHWAR KAMAIT JD(U)Won
461Bihar selectArariaPRADEEP KUMAR SINGH BJPWon
462Bihar selectKishanganjMOHAMMAD JAWED INCWon
463Bihar selectKatiharTARIQ ANWAR INCWon
464Bihar selectPurniaRAJESH RANJAN ALIAS PAPPU YADAV IndWon
465Bihar selectMadhepuraDINESH CHANDRA YADAV JD(U)Won
466Bihar selectDarbhangaGOPAL JEE THAKUR BJPWon
467Bihar selectMuzaffarpurRAJ BHUSHAN CHOUDHARY BJPWon
468Bihar selectVaishaliVEENA DEVI LJP(RV)Won
469Bihar selectGopalganjDR. ALOK KUMAR SUMAN JD(U)Won
470Bihar selectSiwanVIJAYLAKSHMI DEVI JD(U)Won
471Bihar selectMaharajganjJANARDAN SINGH "SIGIWAL" BJPWon
472Uttar Pradesh selectMaharajganjPANKAJ CHAUDHARY BJPWon
473Bihar selectSaranRAJIV PRATAP RUDY BJPWon
474Bihar selectHajipurCHIRAG PASWAN LJP(RV)Won
475Bihar selectUjiarpurNITYANAND RAI BJPWon
476Bihar selectSamastipurSHAMBHAVI LJP(RV)Won
477Bihar selectBegusaraiGIRIRAJ SINGH BJPWon
478Bihar selectKhagariaRAJESH VERMA LJP(RV)Won
479Bihar selectBhagalpurAJAY KUMAR MANDAL JD(U)Won
480Bihar selectBankaGIRIDHARI YADAV JD(U)Won
481Bihar selectMungerRAJIV RANJAN SINGH ALIAS LALAN SINGH JD(U)Won
482Bihar selectNalandaKAUSHALENDRA KUMAR JD(U)Won
483Bihar selectPatna SahibRAVI SHANKAR PRASAD BJPWon
484Bihar selectPatliputraMISHA BHARTI RJDWon
485Bihar selectArrahSUDAMA PRASAD CPI(ML)(L)Won
486Bihar selectBuxarSUDHAKAR SINGH RJDWon
487Bihar selectSasaramMANOJ KUMAR INCWon
488Bihar selectKarakatRAJA RAM SINGH CPI(ML)(L)Won
489Bihar selectJahanabadSURENDRA PRASAD YADAV RJDWon
490Bihar selectAurangabadABHAY KUMAR SINHA RJDWon
491Maharashtra selectAurangabadBHUMARE SANDIPANRAO ASARAM SSWon
492Bihar selectGayaJITAN RAM MANJHI HAM(S)Won
493Bihar selectNawadaVIVEK THAKUR BJPWon
494Bihar selectJamuiARUN BHARTI LJP(RV)Won
495Goa selectNorth GoaSHRIPAD YESSO NAIK BJPWon
496Goa selectSouth GoaCAPTAIN VIRIATO FERNANDES INCWon
497Gujarat selectKachchhCHAVDA VINOD LAKHAMSHI BJPWon
498Gujarat selectBanaskanthaGENIBEN NAGAJI THAKOR INCWon
499Gujarat selectPatanDABHI BHARATSINHJI SHANKARJI BJPWon
500Gujarat selectMahesanaHARIBHAI PATEL BJPWon
501Gujarat selectSabarkanthaSHOBHANABEN MAHENDRASINH BARAIYA BJPWon
502Gujarat selectGandhinagarAMIT SHAH BJPWon
503Gujarat selectAhmedabad EastHASMUKHBHAI PATEL (H.S.PATEL) BJPWon
504Gujarat selectAhmedabad WestDINESHBHAI MAKWANA (ADVOCATE) BJPWon
505Gujarat selectSurendranagarCHANDUBHAI CHHAGANBHAI SHIHORA BJPWon
506Gujarat selectRajkotPARSHOTTAMBHAI RUPALA BJPWon
507Gujarat selectPorbandarDR. MANSUKH MANDAVIYA BJPWon
508Gujarat selectJamnagarPOONAMBEN HEMATBHAI MAADAM BJPWon
509Gujarat selectJunagadhCHUDASAMA RAJESHBHAI NARANBHAI BJPWon
510Gujarat selectAmreliBHARATBHAI MANUBHAI SUTARIYA BJPWon
511Gujarat selectBhavnagarNIMUBEN JAYANTIBHAI BAMBHANIYA (NIMUBEN BAMBHANIYA) BJPWon
512Gujarat selectAnandMITESH PATEL (BAKABHAI) BJPWon
513Gujarat selectKhedaDEVUSINH CHAUHAN BJPWon
514Gujarat selectPanchmahalRAJPALSINH MAHENDRASINH JADAV BJPWon
515Gujarat selectDahodJASWANTSINH SUMANBHAI BHABHOR BJPWon
516Gujarat selectVadodaraDR. HEMANG JOSHI BJPWon
517Gujarat selectChhota UdaipurJASHUBHAI BHILUBHAI RATHVA BJPWon
518Gujarat selectBharuchMANSUKHBHAI DHANJIBHAI VASAVA BJPWon
519Gujarat selectBardoliPARBHUBHAI NAGARBHAI VASAVA BJPWon
520Gujarat selectSuratMUKESHKUMAR CHANDRAKAANT DALAL BJPWon
521Gujarat selectNavsariC R PATIL BJPWon
522Gujarat selectValsadDHAVAL LAXMANBHAI PATEL BJPWon
523Haryana selectAMBALAVARUN CHAUDHRY INCWon
524Haryana selectKURUKSHETRANAVEEN JINDAL BJPWon
525Haryana selectSIRSASELJA INCWon
526Haryana selectHISARJAI PARKASH (J P) S/O HARIKESH INCWon
527Haryana selectKARNALMANOHAR LAL BJPWon
528Haryana selectSONIPATSATPAL BRAHAMCHARI INCWon
529Haryana selectROHTAKDEEPENDER SINGH HOODA INCWon
530Haryana selectBHIWANI-MAHENDRAGARHDHARAMBIR SINGH BJPWon
531Haryana selectGURGAONRAO INDERJIT SINGH BJPWon
532Haryana selectFARIDABADKRISHAN PAL BJPWon
533Himachal Pradesh selectKANGRADR RAJEEV BHARDWAJ BJPWon
534Himachal Pradesh selectMANDIKANGNA RANAUT BJPWon
535Himachal Pradesh selectHAMIRPURANURAG SINGH THAKUR BJPWon
536Uttar Pradesh selectHamirpurAJENDRA SINGH LODHI SPWon
537Himachal Pradesh selectSHIMLASuresh Kumar Kashyap BJPWon
538Jammu and Kashmir selectBARAMULLAABDUL RASHID SHEIKH IndWon
539Jammu and Kashmir selectSRINAGARAGA SYED RUHULLAH MEHDI JKNCWon
540Jammu and Kashmir selectANANTNAG-RAJOURIMIAN ALTAF AHMAD JKNCWon
541Jammu and Kashmir selectUDHAMPURDR JITENDRA SINGH BJPWon
542Jammu and Kashmir selectJAMMUJUGAL KISHORE BJPWon
543Ladakh selectLadakhMOHMAD HANEEFA IndWon