या जगात एकसारखे दिसणारे 7 लोक असतात. आपल्यालाही अनेक वेळा आपल्या आजूबाजूला असा भास होतो, की या व्यक्तीला आपण कुठे तरी पाहिलं आहे. हिंदू चित्रपटसृष्टीतही अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांच्याबद्दल चाहते काय गोंधळतात. या अभिनेत्रींचा लूक सारखा वाटतो. त्यामुळे त्या एकमेकींच्या Duplicate वाटतात. खरं तर इंडस्ट्रीमध्ये अशा अभिनेत्रींची एक लांबलचक यादी आहे ज्या एकमेकांच्या कार्बन कॉपी दिसतात. तुम्हाला आज आम्ही हिंदी इंडस्ट्रीतील अशा 3 अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत. ज्यांचे चेहरे एकमेकांसारखे आहेत. त्या तिघी एकमेकींसारख्या इतक्या सारखा दिसतात की, चाहते कायम गोंधळून जातात.
परवीन बाबी, झीनत अमान आणि टीव्ही अभिनेत्री दीपशिखा नागपाल या तीन अभिनेत्री आहेत ज्यांचे लूक अगदी एकसारखे दिसतात. लुक्सशिवाय या तिन्ही अभिनेत्रींमध्ये एक गोष्ट समान होती आणि ती म्हणजे त्यांची लव्ह लाईफ. तिन्ही अभिनेत्रींच्या आयुष्यात प्रेमाने दार ठोठावले, पण त्यांचे प्रेम जीवन अडचणींनी घेरले होते. काही लोकांना हवी असलेली व्यक्ती सापडली नाही तर काहींना ती सापडली आणि मग त्यांच्यापासून दूर गेले.
परवीन बाबी आणि झीनत अमान या दोघीही 60-70 च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री होत्या. परवीन बाबी ही तिच्या काळातील सर्वाधिक मानधन घेणाऱ्या अभिनेत्रींपैकी एक होती. तिने आपल्या फॅशन सेन्सने लोकांना वेड लावले होते. पण, तिने वयाच्या 50 व्या वर्षी या जगाचा निरोप घेतल्याने तिच्या चाहत्यांना आश्चर्याचा धक्का बसला. तिचे शेवटचे क्षण खूप वेदनादायी होते. शेवटच्या क्षणी ती पूर्णपणे एकटी राहिली. परवीन बाबीने लग्न केलं नाही, पण तिचे अफेअर नक्कीच होते, पण तिचे प्रेम पूर्ण होऊ शकलं नाही.
झीनत अमानबद्दल बोलायचं झालं तर, तिच्या आयुष्यात आधी संजय खान आला आणि नंतर मजहर खान. पण, तिचं लव्ह लाईफही अडचणींनी भरलेले होते.

झीनत अमानने स्वतः संजय खानबद्दल अनेक दावे केले होते. संजय खाननंतर मजहर खानने तिच्या आयुष्यात प्रवेश केला, पण मजहर खानसोबतचे तिचे वैवाहिक जीवनही अडचणींनी घेरले होते. मजहर खान 43 वर्षांचे असताना तिने या जगाचा निरोप घेतला.
दीपशिखा नागपाल देखील प्रेमाच्या बाबतीत फारशी भाग्यवान नव्हती. तिने दोनदा लग्न केले आणि दोन्ही लग्न अयशस्वी ठरली.

दीपशिखाने 1997 मध्ये जीत उपेंद्रसोबत लग्न केलं, पण 2007 मध्ये ते वेगळे झाले. यानंतर तिने केशव अरोरासोबत लग्न केलं. मात्र 2016 मध्ये दीपशिखाही केशवपासून विभक्त झाली.
नेहा चौधरी या 'झी 24 तास डिजीटल'मध्ये सिनियर सब एडिटर (वरिष्ठ उपसंपादक) पदावर कार्यरत आहे. त्यांना पत्रकारिता क्षेत्रातील 20 वर्षांचा अनुभव आहे. इलेक्ट्रॉनिक आणि ऑनलाइन मीडियामध्ये प्रदीर्घ अनुभव आहे. त्यांनी पत्रकाराची सुरुवात रिपोर्टर म्हणून देशोन्नती वृत्तपत्रातून केली. राजकारणापासून मनोरंजनापर्यंत बातम्यांचा आढावा त्यांनी घेतला. 2006 मधील मुंबई लोकल ट्रेन बॉम्बस्फोट हल्ला, 26/11 मुंबई हल्ला, प्रमोद महाजन हत्या अशा अनेक घटनांचे कव्हरेज त्यांनी केलं आहे. त्यानंतर ई टीव्ही मराठीमध्येही रिपोर्टर म्हणून काम केलं. त्यानंतर मी मराठी, साम मराठी, जय महाराष्ट्र, न्यूज 18 लोकमतमध्ये अनेक वर्ष त्यांनी आऊटपूटमध्ये रनडाउन प्रोड्यूसर म्हणून काम केलं. आता त्या 'झी 24 तास डिजीटल'मध्ये कार्यरत आहेत. इथे त्या राजकारण, गुन्हेगारीपासून मनोरंजनापर्यंत ग्रामीण भागातील बातम्यांमध्ये आपलं योगदान देतात. त्यासोबत सोशल मीडियावरील व्हायरल आणि ट्रेंडिंगवरही त्या लिखाण करतात. तर आरोग्य, लाइफस्टाइल या बातम्यांमध्ये विशेष रुची आहे. तर गेल्या 2 वर्षांपासून त्यांनी ज्योतिष आणि धर्म यावर काम करत आहेत. त्यांनी हस्तरेषाशास्त्र, वास्तु आणि फेंगशुईसह वैदिक ज्योतिष, अंकशास्त्र आणि टॅरोचाही पुस्तकाच वाचन आणि तज्ज्ञांनी बोलून लोकांना माहितीपूर्ण बातम्या देतात. सण, उत्सवाचे धार्मिक आणि वैज्ञानिक महत्त्व याची त्या त्यांचा बातम्यांमधून समतोल राखतात. त्यांच्या मोकळ्या वेळेत त्यांना धार्मिक ग्रंथांच वाचन तसंच प्रवास, संगीताची आवड आहे.
...Read More|
IND
(20 ov) 167/8
|
VS |
AUS
119(18.2 ov)
|
| India beat Australia by 48 runs | ||
| Full Scorecard → | ||
|
NEP
(50 ov) 239/9
|
VS |
UAE
243/6(49.1 ov)
|
| United Arab Emirates beat Nepal by 4 wickets | ||
| Full Scorecard → | ||
|
USA
(50 ov) 292/3
|
VS |
UAE
49(22.1 ov)
|
| USA beat United Arab Emirates by 243 runs | ||
| Full Scorecard → | ||
By accepting cookies, you agree to the storing of cookies on your device to enhance site navigation, analyze site usage, and assist in our marketing efforts.