close

बातमी थेट मेलबॉक्सलाकाही निवडक बातम्या थेट तुमच्या ईमेल बॉक्सला…

विधानसभा निवडणुका 2019

शरद पवार आणि उद्धव ठाकरेंची बैठक संपली; शिवसेनेकडून पाठिंब्याचा प्रस्ताव | LIVE TV

हरियाणा

90/90
गठबंधनआगेजीते
बीजेपी

बीजेपी

0 40
कांग्रेस

कांग्रेस

0 31
अन्य

अन्य

0 19

महाराष्ट्र

288/288
गठबंधनआगेजीते
बीजेपी+

बीजेपी+

0 162
कांग्रेस+

कांग्रेस+

0 104
अन्य

अन्य

0 22
  • 18:20 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : नाशिक पश्चिम : सीमा हिरे, भाजप - विजयी
  • 18:20 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : देवळाली : सरोज अहिरे, राष्ट्रवादी - विजयी
  • 18:20 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : इगतपुरी : हिरामण खोसकर, काँग्रेस - विजयी
  • 18:19 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : निफाड : अनिल कदम, शिवसेना - विजयी
  • 18:19 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : दिंडोरी : नरहरी झिरवाळ, राष्ट्रवादी - विजयी
  • 18:19 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : नाशिक पूर्व : राहुल ढिकले, भाजप - विजयी
  • 18:19 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : नाशिक मध्य : देवयानी फरांदे, भाजप - विजयी
  • 18:18 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : कळवण : नितीन मंगलू पवार, राष्ट्रवादी - विजयी
  • 18:18 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : चांदवड : डॉ. राहुल आहेर, भाजप - विजयी
  • 18:18 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : येवला : छगन भुजबळ, राष्ट्रवादी - विजयी
  • 18:18 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : सिन्नर : माणिकराव कोकाटे, राष्ट्रवादी - विजयी
  • 18:17 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : नांदगाव : सुहास कांदे, शिवसेना - विजयी
  • 18:17 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : मालेगाव मध्य : मोहंमद इस्माईल, एमआयएम - विजयी
  • 18:17 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : मालेगाव बाह्य : भुसे दादाजी दगडू, शिवसेना - विजयी
  • 18:17 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : मालेगाव बाह्य : भुसे दादाजी दगडू, शिवसेना - विजयी
  • 18:16 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : चाळीसगाव : मंगेश चव्हाण, भाजप - विजयी
  • 18:16 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : पाचोरा : किशोर आप्पा पाटील, शिवसेना - विजयी
  • 18:16 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : जामनेर : गिरीश महाजन, भाजप - विजयी
  • 18:16 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : मुक्ताईनगर : चंद्रकांत पाटील, अपक्ष - विजयी
  • 18:15 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : जळगाव-ग्रामीण : गुलाबराव पाटील, शिवसेना - विजयी
  • 18:15 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : अमळनेर : अनिल भाईदास पाटील, राष्ट्रवादी - विजयी
  • 18:15 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : एरंडोल : चिमणराव पाटील, शिवसेना - विजयी
  • 18:14 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : चोपडा : लताबाई चंद्रकांत सोनवणे, शिवसेना - विजयी
  • 18:14 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : रावेर : चौधरी शिरीष मधुकरराव, काँग्रेस - विजयी
  • 18:14 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : भुसावळ : संजय वामन सावकारे, भाजप - विजयी
  • 18:14 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : जळगाव-शहर : राजूमामा भोळे, भाजप - विजयी
  • 18:13 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : धुळे-ग्रामीण : कुणालबाबा पाटील, काँग्रेस - विजयी
  • 18:13 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : धुळे- शहर : शहा फारूख अन्वर, एमआयएम - विजयी
  • 18:13 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : सिंदखेडा : जयकुमार रावळ, भाजप - विजयी
  • 18:13 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : शिरपूर : काशिराम पावरा, भाजप - विजयी
  • 18:12 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : शहादा : राजेश उदेसिंग पाडवी, भाजप - विजयी
  • 18:12 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : नंदुरबार : विजय कुमार गावित, भाजप - विजयी
  • 18:12 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : नवापूर : नाईक शिरीषकुमार सुरूपसिंग, काँग्रेस - विजयी
  • 18:12 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : साक्री :  मंजुलता तुळशीराम गावित, अपक्ष - विजयी
  • 18:11 PM
    उत्तर महाराष्ट्र : अक्कलकुवा : के सी पाडवी, काँग्रेस - विजयी
  • 17:42 PM
    मुंबई : माहिम मतदारसंघातून शिवसेनेचे सदा सरवणकर विजयी, काँग्रेसचे प्रविण नाईक पराभूत  
  • 17:40 PM
    मुंबई : शिवडी मतदारसंघातून शिवसेनेचे अजय चौधरी विजयी, काँग्रेसचे उदय फणसेकर पराभूत
  • 17:38 PM
    मुंबई : कुर्ला मतदारसंघातून शिवसेनेचे मंगेश कुडाळकर विजयी, राष्ट्रवादीचे मिलींद कांबळे पराभूत
  • 17:37 PM
    मुंबई : विक्रोळी  मतदारसंघातून शिवसेनेचे सुनील राऊत विजयी, राष्ट्रवादीच्या धनंजय पिसाळ पराभूत
  • 17:35 PM
    मुंबई : दिंडोशी मतदारसंघातून शिवसेनेचे सुनील प्रभू विजयी, राष्ट्रवादीच्या विद्या चव्हाण पराभूत
  • 17:33 PM
    मुंबई : बोरीवली मतदारसंघातून भाजपाचे सुनील राणे विजयी, काँग्रेसचे कुमार खिलारे पराभूत
  • 17:32 PM
    मुंबई : घाटकोपर पूर्व मतदारसंघातून भाजपाचे पराग शाह विजयी, काँग्रेसच्या मनिषा सूर्यवंशी पराभूत
  • 17:30 PM
    मुंबई : वरळी मतदारसंघातून शिवसेनेचे आदित्य ठाकरे विजयी, राष्ट्रवादीचे सुरेश माने पराभूत
  • 17:28 PM
    अकोट मतदारसंघातून भाजपाचे प्रकाश भारसाकळे विजयी, काँग्रेसचे संजय बोडके पराभूत
  • 17:24 PM
    मूर्तिजापूर मतदारसंघातून भाजपचे हरीश पिंपळे विजयी, राष्ट्रवादीचे रविकुमार राठी पराभूत
  • 17:23 PM
    अमरावती मतदारसंघातून काँग्रेसच्या सुलभा खोडके विजयी, भाजपाचे डॉ. सुनिल देशमुख पराभूत
  • 17:22 PM
    तिवसा काँग्रेसच्या यशोमती ठाकूर विजयी, शिवसेनेचे राजेश वानखडे पराभूत
  • 17:02 PM
    मेळघाट मतदारसंघातून अपक्ष उमदेवार राजकुमार पटेल विजयी, भाजपाचे रमेश मावसकर पराभूत
  • 16:59 PM
    मोर्शी स्वाभीमानी शेतकरी संघटनेचे देवेंद्र भुयार विजयी, भाजपाच्या डॉ. अनिल बोंडे यांचा पराभव
  • 16:56 PM
    तुमसर मतदारसंघातून राष्ट्रवादीचे राजू कारेमोरे विजयी, भाजपाचे प्रदीप पडोले पराभूत

विधानसभावार

  विधानसभा सीट उम्मीदवार पार्टी स्थिति
Akkalkuwa ADV K C PADAVI CONGअक्कलकुवाएडवोकेट के. सी. पदवी कांग्रेसजीते
Shahada RAJESH UDESING PADVI BJPशहादाराजेश उदयसिंह पद्वी बीजेपीजीते
Nandurbar VIJAYKUMAR KRUSHNARAO GAVIT BJPनंदुरबारविजयकुमार कृष्णाराव गावित बीजेपीजीते
Nawapur NAIK SHIRISHKUMAR SURUPSING CONGनवापुरनाईक शिरीशकुमार सुरुपसिंह कांग्रेसजीते
Sakri MANJULA TULSHIRAM GAVIT INDसकरीमंजुला तुलसीराम गावित निर्दलीयजीते
Dhule Rural KUNALBABA ROHIDAS PATIL CONGधुले ग्रामीणकुनालबाबा रोहिदास पाटिल कांग्रेसजीते
Dhule City SHAH FARUK ANWAR AIMIMधुले शहरशाह फारूक अनवर एआईएमआईएमजीते
Shirpur KASHIRAM VECHAN PAWARA BJPशीरपुरकाशीराम वेचन पवार बीजेपीजीते
Chopda LATABAI CHANDRAKANT SONAWANE SHSचोपडालताबाई चंद्रकांत सोनावने शिवसेनाजीते
Raver CHAUDHARI SHIRISH MADHUKARRAO CONGरावेरचौधरी शिरीश मधुकरराव कांग्रेसजीते
Bhusawal SANJAY WAMAN SAWKARE BJPभुसावलसंजय वामन सावकरे बीजेपीजीते
Jalgaon City SURESH DAMU BHOLE RAJUMAMA BJPजलगांव सिटीसुरेश दामू भोले बीजेपीजीते
Jalgaon Rural GULABRAO RAGHUNATH PATIL SHSजलगांव ग्रामीणगुलबराओ रघुनाथ पाटिल शिवसेनाजीते
Amalner ANIL BHAIDAS PATIL NCPअमलनेरअनिल भाईदास पाटिल एनसीपीजीते
Erandol CHIMANRAO RUPCHAND PATIL SHSइरांडोलचिमनराव रूपचंद पाटिल शिवसेनाजीते
Chalisgaon MANGESH RAMESH CHAVAN BJPचालीसगांवमंगेश रमेश चवन बीजेपीजीते
Jamner GIRISH DATTATRAYA MAHAJAN BJPजामनेरगिरीश दत्तात्रेय महाजन बीजेपीजीते
Muktainagar CHANDRAKANT NIMBA PATIL INDमुक्ताईनगरचंद्रकांत निम्बा पाटिल निर्दलीयजीते
Malkapur EKADE RAJESH PANDITRAO CONGमलकापुरएकड़े राजेश पंडितराव कांग्रेसजीते
Buldhana SANJAY RAMBHAU GAIKWAD SHSबुलढानासंजय रामभाऊ गायकवाड़ शिवसेनाजीते
Chikhli SHWETA VIDYADHAR MAHALE BJPचिखलीश्वेता विद्याधर महाले बीजेपीजीते
Sindkhed Raja DR RAJENDRA BHASKARRAO SHINGANE NCPसिन्द्खेद्रजाडॉ राजेंद्र भास्करराव शिंघाने एनसीपीजीते
Khamgaon AKASH PANDURANG FUNDKAR BJPखामगांवआकाश पांडुरंग फुंडकर बीजेपीजीते
Jalgaon (Jamod) KUTE DR SANJAY SHRIRAM BJPजलगाँव जामोदडॉ. संजय श्रीराम बीजेपीजीते
Akot PRAKASH GUNWANTRAO BHARSAKALE BJPअकोटप्रकाश गुनवंतराव भरसकाले बीजेपीजीते
Akola East RANDHIR PRALHADRAO SAWARKAR BJPअकोला पूर्वरणधीर प्रहलादराव सावरकर बीजेपीजीते
Risod AMIT SUBHASHRAO ZANAK CONGरिसोदअमित सुभाषराव ज़ानक कांग्रेसजीते
Dhamamgaon railway ADSAD PRATAP ARUNBHAU BJPधमनगांव रेलवेअद्सद प्रताप अरुणभाऊ बीजेपीजीते
Badnera RAVI RANA INDबडनेरारवि राणा निर्दलीयजीते
Amravati SULBHA SANJAY KHODKE CONGअमरावतीसुलभा संजय खोड़के कांग्रेसजीते
Teosa ADV YASHOMATI CHANDRAKANT THAKUR CONGतेओसाएड़वोकेट यशोमती चंद्रकांत ठाकुर कांग्रेसजीते
Daryapur BALWANT BASWANT WANKHADE CONGदरयापुरबलवंत बसवंत वानखेड़े कांग्रेसजीते
Melghat RAJKUMAR DAYARAM PATEL PJPमेलघाटराजकुमार दयाराम पटेल पीजेपीजीते
Achalpur BACHCHU BABARAO KADU PJPअचलपुरबच्चू बाबाराव कडु पीजेपीजीते
Morshi DEVENDRA MAHADEVRAO BHUYAR SWPमोर्शीदेवेन्द्र महादेवराव भूयर एसडब्यूपीजीते
Deoli RANJIT PRATAPRAO KAMBLE CONGदेवलीरंजीत प्रतापराव कांबले कांग्रेसजीते
Hinganghat SAMIR TRIMBAKRAO KUNAWAR BJPहिंगणघाटसमीर त्रिंबकराव कुंवर बीजेपीजीते
Wardha DR PANKAJ RAJESH BHOYAR BJPवर्धाडॉ. पंकज राजेश भोयर बीजेपीजीते
Katol ANIL DESHMUKH NCPकटोलअनिल देशमुख एनसीपीजीते
Savner KEDAR SUNIL CHHATRAPAL CONGसावनेरकेदार सुनील छत्रपाल कांग्रेसजीते
Hingna MEGHE SAMEER DATTATRAYA BJPहिंगनामेघे समीर दत्तात्रय बीजेपीजीते
Nagpur South West DEVENDRA GANGADHARRAO FADNAVIS BJPनागपुर दक्षिण पश्चिमदेवेंद्र गंगाधरराव फडणवीस बीजेपीजीते
Nagpur South MOHAN GOPALRAO MATE BJPनागपुर दक्षिणमोहन गोपालराव माते बीजेपीजीते
Nagpur East KRUSHNA PANCHAM KHOPDE BJPनागपुर पूर्वकृष्णा पंचम खोपड़े बीजेपीजीते
Nagpur Central VIKAS SHANKARRAO KUMBHARE BJPनागपुर सेंट्रलविकास शंकरराव कुंभारे बीजेपीजीते
Nagpur West VIKAS PANDURANG THAKRE CONGनागपुर पश्चिमविकास पांडुरंग ठाकरे कांग्रेसजीते
Nagpur North DR NITIN RAUT CONGनागपुर उत्तरडॉ. नितिन राउत कांग्रेसजीते
Kamthi SAWARKAR TEKCHAND SHRAWAN BJPकम्प्तीसावरकर टेकचंद श्रवण बीजेपीजीते
Tumsar KAREMORE RAJU MANIKRAO NCPतुमसरकारेमोरे राजू मनिकराव एनसीपीजीते
Bhandara NARENDRA BHOJRAJ BHONDEKAR INDभंडारानरेंद्र भोजराज भोंडेकर निर्दलीयजीते
Sakoli NANABHAU FALGUNRAO PATOLE CONGसाकोलीनानाभाऊ फाल्गुनराव पटोले कांग्रेसजीते
Gondiya VINOD AGRAWAL INDगोंदियाविनोद अग्रवाल निर्दलीयजीते
Armori GAJBE KRUSHNA DAMAJI BJPअरमोरीगजब कृष्ण दामाजी बीजेपीजीते
Gadchiroli DR DEORAO MADGUJI HOLI BJPगढ़चिरौलीडॉ. देवराव मद्गूजी होली बीजेपीजीते
Aheri AATRAM DHARAMRAOBABABHAGWANTRAO NCPअहेरीआतराम धर्मरावबाबा भगवंतराव एनसीपीजीते
Rajura SUBHASH RAMCHANDRARAO DHOTE CONGराजुरासुभाष रामचंद्रराव धोते कांग्रेसजीते
Chandrapur JORGEWAR KISHOR GAJANAN INDचंद्रपुरजोरगेवर किशोर गजानन निर्दलीयजीते
Ballarpur MUNGANTIWAR SUDHIR SACHCHIDANAND BJPबल्लारपुरमुंगनतिवर सुधीर सच्चिदानंद बीजेपीजीते
Chimur BUNTY BHANGDIYA BJPचिमूरबंटी भांगदिया बीजेपीजीते
Warora DHANORKAR PRATIBHA SURESH CONGवरोराधनोरकर प्रतिभा सुरेश कांग्रेसजीते
Wani SANJIVREDDY BAPURAO BODKURWAR BJPवानीसंजीवरेड्डी बापूराव बोकुरवर बीजेपीजीते
Ralegaon ASHOK RAMAJI WOOIKE UIKE BJPरालेगाँवअशोक रामजी वूइके (उइके) बीजेपीजीते
Yavatmal MADAN MADHUKAR YERAWAR BJPयवतमाल मदन मधुकर येरावर बीजेपीजीते
Digras RATHOD SANJAY DULICHAND SHSदिग्रसराठौड़ संजय दुलीचंद शिवसेनाजीते
Umarkhed NAMDEV JAYRAM SASANE BJPउमरखेडनामदेव जयराम ससाने बीजेपीजीते
Kinwat BHIMRAO RAMJEE KERAM BJPकिनवटभीमराव रामजी केरम बीजेपीजीते
Hadgaon JAWALGAONKAR MADHAVRAO NIVRUTTIRAOPATIL CONGहदगांवजवलगांवकर माधवराव निवृत्तिराव पाटिल कांग्रेसजीते
Bhokar ASHOKRAO SHANKARRAO CHAVAN CONGभोकरअशोकराव शंकरराव चवन कांग्रेसजीते
Nanded North BALAJI DEVIDASRAO KALYANKAR SHSनांदेड़ उत्तरबालाजी देवीदासराव कल्यानकर शिवसेनाजीते
Nanded South MOHANRAO MAROTRAO HAMBARDE CONGनांदेड़ दक्षिणमोहनराव मारोतराव हंबार्डे कांग्रेसजीते
Naigaon RAJESH PAWAR BJPनायगांवराजेश पवार बीजेपीजीते
Deglur ANTAPURKAR RAOSAHEB JAYVANTA CONGदेगलूरअंतापुरकर रावसाहब जयवंत कांग्रेसजीते
Mukhed TUSHAR GOVINDRAO RATHOD BJPमुखेदतुषार गोविंदराव राठौड़ बीजेपीजीते
Basmath CHANDRAKANT ALIAS RAJUBHAIYYARAMAKANT NAWGHARE NCPबस्मतचंद्रकांत उर्फ राजूभैय्या रमाकांत नावघड़े एनसीपीजीते
Kalamnuri BANGAR SANTOSH LAXMANRAO SHSकलमनूरीबांगर संतोष लक्ष्मणराव शिवसेनाजीते
Hingoli TANHAJI SAKHARAMJI MUTKULE BJPहिंगोलीतन्हाजी सखरामजी मुत्कुले बीजेपीजीते
Jintur BORDIKAR MEGHANA DEEPAK SAKORE BJPजिन्तुरबोर्डीकर मेघना दीपक सकोरे बीजेपीजीते
Parbhani DR RAHUL VEDPRAKASH PATIL SHSपरभानीडॉ. राहुल वेदप्रकाश पाटिल शिवसेनाजीते
Gangakhed RATNAKAR MANIKRAO GUTTE RHSPगंगाखेदरत्नाकर माणिकराव गुट्टे आरएचएसपीजीते
Pathri WARPUDKAR SURESH AMBADASRAO CONGपथरीवारपुडकर सुरेश अंबादासराव कांग्रेसजीते
Partur BABANRAO DATTATRYA YADAVLONIKAR BJPपर्तुरबाबनराव दत्तात्रेय यादव (लोनीकर) बीजेपीजीते
Ghansawangi RAJESHBHAIYYA TOPE NCPघंसवंगीराजेशभैय्या टोपे एनसीपीजीते
Jalna GORANTYAL KAILAS KISANRAO CONGजालनागोरंत्याल कैलाश किशनराव कांग्रेसजीते
Bhokardan SANTOSH RAOSAHEB DANVE BJPभोकर्दनसंतोष रावसाहब दानवे बीजेपीजीते
Kannad UDAYSING SARDARSING RAJPUT SHSकन्नड़उदयसिंह सरदारसिंह राजपूत शिवसेनाजीते
Shindkheda JAYKUMAR JITENDRASINH RAWAL BJPसिंदखेड़ाजयकुमार जितेंद्रसिंह रावल बीजेपीजीते
Mehkar SANJAY BHASKAR RAYMULKAR SHSमेहकरसंजय भास्कर रायमूलकर शिवसेनाजीते
Balapur NITINKUMAR BHIKANRAO TALE SHSबालापुरनितिनकुमार भीकनराव टाले शिवसेनाजीते
Akola West GOVARDHAN MANGILAL SHARMA LALAJI BJPअकोला पश्चिमगोवर्धन मांगीलाल शर्मा @ लालाजी बीजेपीजीते
Arvi DADARAO YADAORAO KECHE BJPआर्वीदादाराव यादवराव किचे बीजेपीजीते
Umred RAJU DEVNATH PARWE CONGउमरेडराजू देवनाथ परवे कांग्रेसजीते
Ramtek ASHISH NANDKISHOR JAISWAL VAKIL INDरामटेकआशीष नंदकिशोर जयसवाल (वकील) निर्दलीयजीते
Pusad NAIK INDRANIL MANOHAR NCPपुसदनाईक इंद्रनील मनोहर एनसीपीजीते
Phulambri BAGDE HARIBHAU KISANRAO BJPफुलंब्रीबागड़े हरिभाऊ किशनराव बीजेपीजीते
Aurangabad Central JAISWAL PRADEEP SHIVNARAYAN SHSऔरंगाबाद सेंट्रलजयसवाल प्रदीप शिवनारायण शिवसेनाजीते
Aurangabad West SANJAY PANDURANG SHIRSAT SHSऔरंगाबाद वेस्टसंजय पांडुरंग शिरसत शिवसेनाजीते
Aurangabad East ATUL MORESHWAR SAVE BJPऔरंगाबाद पूर्वअतुल मोरेश्वर सावे बीजेपीजीते
Paithan BHUMARE SANDIPANRAO ASARAM SHSपैठानभूमारे संदीपनराव आसाराम शिवसेनाजीते
Gangapur BAMB PRASHANT BANSILAL BJPगंगापुरबाम्ब प्रशांत बंसीलाल बीजेपीजीते
Vaijapur BORNARESIR RAMESH NANASAHEB SHSवैजापुरबोरनारे (सर) रमेश नानासाहेब शिवसेनाजीते
Nandgaon SUHASANNA DWARKANATH KANDE SHSनंदगांवसुहास(अन्ना) द्वारकानाथ कंडे शिवसेनाजीते
Malegaon central MOHAMMED ISMAIL ABDUL KHALIQUE AIMIMमालेगांव सेंट्रलमोहम्मद इस्माइल अब्दुल ख़ालिक़ एआईएमआईएमजीते
Malegaon outer BHUSE DADAJI DAGADU SHSमालेगांव आउटरभूसे दादाजी दागडू शिवसेनाजीते
Baglan DILIP MANGLU BORSE BJPबगलानदिलीप मंगलू बोरसे बीजेपीजीते
Kalwan NITIN ARJUN A T PAWAR NCPकालवननितिन अर्जुन (ए. टी.) पवार एनसीपीजीते
Yevla CHHAGAN CHANDRAKANT BHUJBAL NCPयेवलाछगन चंद्रकांत भुजवल एनसीपीजीते
Sinnar ADV KOKATE MANIKRAO SHIVAJIRAO NCPसिन्नारएडवोकेट कोकटे माणिकराव शिवाजीराव एनसीपीजीते
Niphad BANKAR DILIPRAO SHANKARRAO NCPनिपहादबनकर दिलीप शंकरराव एनसीपीजीते
Dindori ZIRWAL NARHARI SITARAM NCPडिंडोरीज़िरवाल नरहरी सीताराम एनसीपीजीते
Nashik East ADV RAHUL UATTAMRAO DHIKLE BJPनासिक पूर्वएडवोकेट राहुल उत्तमराव ढिकले बीजेपीजीते
Nashik central DEVYANI SUHAS PHARANDE BJPनासिक सेंट्रलदेवयानी सुहास फंराडे बीजेपीजीते
Nashik West SEEMA MAHESH HIRAY SEEMATAI BJPनासिक वेस्टसीमा महेश हीरे (सामाताई) बीजेपीजीते
Devlali SAROJ BABULAL AHIRE NCPदेवलालीसरोज बाबूलाल अहीर एनसीपीजीते
Igatpuri HIRAMAN BHIKA KHOSKAR CONGइगतपुरीहिरामन भिका खोसकर कांग्रेसजीते
Dahanu VINOD BHIVA NIKOLE CPI(M)दहानूविनोद भीवा निकोले सीपीआई(एम)जीते
Vikramgad BHUASARA SUNIL CHANDRAKANT NCPविक्रमगदभुयसरा सुनील चंद्रकांत एनसीपीजीते
Palghar SHRINIVAS CHINTAMAN VANGA SHSपालघरश्रीनिवास चिंतामन वंगा शिवसेनाजीते
Boisar RAJESH RAGHUNATH PATIL BVAबोईसरराजेश रघुनाथ पाटिल बीवीएजीते
Vasai HITENDRA VISHNU THAKUR BVAवसईहितेंद्र विष्णु ठाकुर बीवीएजीते
Shahapur DAULAT BHIKA DARODA NCPशाहपुरदौलत भीका दारोदा एनसीपीजीते
Bhiwandi West CHAUGHULE MAHESH PRABHAKAR BJPभिवंडी पश्चिमचौघुले महेश प्रभाकर बीजेपीजीते
Bhiwandi East RAIS KASAM SHAIKH SPभिवंडी पूर्वरईस कसम शेख एसपीजीते
Kalyan West VISHWANATH ATMARAM BHOIR SHSकल्याण पश्चिमविश्वनाथ आत्माराम भोइर शिवसेनाजीते
Murbad KISAN SHANKAR KATHORE BJPमुर्बादकिसान शंकर कठोर बीजेपीजीते
Ambernath DR KINIKAR BALAJI PRALHAD SHSअम्बरनाथडॉ. किनिकर बालाजी प्रहलाद शिवसेनाजीते
Ulhasnagar AILANI KUMAR UTTAMCHAND BJPउल्हासनगरएलानी कुमार उत्तमचंद बीजेपीजीते
Kalyan East GANPAT KALU GAIKWAD BJPकल्याण पूर्वगणपत कालू गायकवाड़ बीजेपीजीते
Dombivali CHAVAN RAVINDRA DATTATRAY BJPडोम्बीवलीचवन रवींद्र दत्तात्रेय बीजेपीजीते
Kalyan Rural PRAMOD RAJU RATAN PATIL MNSकल्याण ग्रामीणप्रमोद (राजु) रतन पाटिल एमएनएसजीते
Mira Bhayandar GEETA BHARAT JAIN INDमीरा भायंदरगीता भरत जैन निर्दलीयजीते
Ovala - Majiwada PRATAP BABURAO SARNAIK SHSऑवला - मजिवडाप्रताप बाबूराव सारनाईक शिवसेनाजीते
Kopri-Pachpakhadi EKNATH SAMBHAJI SHINDE SHSकोपरी पचपखड़ीएकनाथ संभाजी शिंदे शिवसेनाजीते
Thane KELKAR SANJAY MUKUND BJPठाणेकेलकर संजय मुकुंद बीजेपीजीते
Mumbra-Kalwa AWHAD JITENDRA SATISH NCPमुम्ब्रा-कलवाअवहाद जितेंद्र सतीश एनसीपीजीते
Airoli GANESH NAIK BJPऐरोलीगणेश नाईक बीजेपीजीते
Belapur MANDA VIJAY MHATRE BJPबेलापुरमंडा विजय मातरे बीजेपीजीते
Borivali SUNIL DATTATRAYA RANE BJPबोरीवलीसुनील दत्तात्रेय राणे बीजेपीजीते
Dahisar CHAUDHARY MANISHA ASHOK BJPदहिसरचौधरी मनीषा अशोक बीजेपीजीते
Mulund KOTECHA MIHIR CHANDRAKAT BJPमुलुंडकोटेचा मिहिर चंद्रकांत बीजेपीजीते
Vikhroli RAUT SUNIL RAJARAM SHSविक्रोलीराउत सुनील राजाराम शिवसेनाजीते
Bhandup West RAMESH GAJANAN KORGAONKAR SHSभांडुप पश्चिमरमेश गजानन कोरगांवकर शिवसेनाजीते
Jogeshwari East RAVINDRA DATTARAM WAIKAR SHSजोगेश्वरी पूर्वरविंद्र दत्ताराम वाइकर शिवसेनाजीते
Dindoshi SUNIL PRABHU SHSडिंडोशीसुनील प्रभु शिवसेनाजीते
Kandivali East ATUL BHATKHALKAR BJPकांदिवली पूर्वअतुल भाटखालकर बीजेपीजीते
Charkop YOGESH SAGAR BJPचारकोपयोगेश सागर बीजेपीजीते
Malad West ASLAM RAMZANALI SHAIKH CONGमलाड पश्चिमअसलम रामजानली शेख़ कांग्रेसजीते
Versova DR BHARATI LAVEKAR BJPवर्सोवाडॉ. भारती लावेकर बीजेपीजीते
Andheri West AMEET BHASKAR SATAM BJPअंधेरी वेस्टअमित भास्कर सातम बीजेपीजीते
Vile Parle ALAVANI PARAG BJPविले पार्लेअलावनी पराग बीजेपीजीते
Chandivali DILIP BHAUSAHEB LANDE SHSचांदीवलीदिलीप भाऊसाहब लांडे शिवसेनाजीते
Ghatkopar West RAM KADAM BJPघाटकोपर पश्चिमराम कदम बीजेपीजीते
Ghatkopar East PARAG SHAH BJPघाटकोपर पूर्वपराग शाह बीजेपीजीते
Mankhurd shivaji Nagar ABU ASIM AZMI SPमानखुर्द शिवाजीनगरअबू असीम आज़मी एसपीजीते
Anushakti Nagar NAWAB MALIK NCPअणुशक्ति नगरनवाब मलिक एनसीपीजीते
Chembur PRAKASH VAIKUNTH PHATERPEKAR SHSचेंबूरप्रकाश वैकुंठ फटरपेकर शिवसेनाजीते
Kurla MANGESH KUDALKAR SHSकुर्लामंगेश कुंडालकर शिवसेनाजीते
Kalina SANJAY GOVIND POTNIS SHSकलिनासंजय गोविंद पोटनीस शिवसेनाजीते
Vandre East ZEESHAN BABA SIDDIQUE CONGवांद्रे पूर्वजीशान बाबा सिद्दिक़ी कांग्रेसजीते
Vandre West ADV ASHISH BABAJI SHELAR BJPवांद्रे पश्चिमएडवोकेट आशीष बाबाजी सेलर बीजेपीजीते
Dharavi GAIKWAD VARSHA EKNATH CONGधारावीगायकवाड़ वर्षा एकनाथ कांग्रेसजीते
Sion Koliwada CAPTAIN R TAMIL SELVAN BJPसायन कोलीवाडाकप्तान आर तमिल सेलवन बीजेपीजीते
Wadala KALIDAS NILKANTH KOLAMBKAR BJPवडालाकालिदास नीलकंठ कोलंबकर बीजेपीजीते
Mahim SADA SARVANKAR SHSमाहिमसदा सर्वांकर शिवसेनाजीते
Worli AADITYA UDDHAV THACKERAY SHSवर्लीआदित्य उद्धव ठाकरे शिवसेनाजीते
Shivadi AJAY VINAYAK CHOUDHARI SHSशिवादीअजय विनायक चौधरी शिवसेनाजीते
Byculla YAMINI YASHWANT JADHAV SHSभायखलायामिनी यशवंत जाधव शिवसेनाजीते
Mumbadevi AMIN PATEL CONGमुंबा देवीअमीन पटेल कांग्रेसजीते
Colaba ADV RAHUL SURESH NARWEKAR BJPकोलाबाएडवोकेट राहुल सुरेश नारवेकर बीजेपीजीते
Panvel PRASHANT RAMSHETH THAKUR BJPपनवेलप्रशांत रामसेठ ठाकुर बीजेपीजीते
Karjat MAHENDRA SADASHIV THORVE SHSकर्जतमहेंद्र सदाशिव थोर्वे शिवसेनाजीते
Uran MAHESH BALDI INDउरणमहेश बल्डी निर्दलीयजीते
Pen RAVISHETH PATIL BJPपेनरविसेठ पाटिल बीजेपीजीते
Alibag MAHENDRA HARI DALVI SHSअलीबागमहेंद्र हरी दल्वी शिवसेनाजीते
Ambegaon DILIP DATTATRAY WALSE PATIL NCPअंबेगांवदिलीप दत्तात्रेय वाल्से पाटिल एनसीपीजीते
Khed Alandi DILIP DATTATRAY MOHITE NCPखेद आलंदीदिलीप दत्तात्रेय मोहिते एनसीपीजीते
Shirur ASHOK RAOSAHEB PAWAR NCPशिरूरअशोक रावसाहब पवार एनसीपीजीते
Daund RAHUL SUBHASHRAO KUL BJPदौंडराहुल सुभाषराव कुल बीजेपीजीते
Indapur DATTATRAY VITHOBA BHARANE NCPइंदापुरदत्तात्रेय विथोबा भराणे एनसीपीजीते
Baramati AJIT AANANTRAO PAWAR NCPबारामतीअजीत अनंतराव पवार एनसीपीजीते
Purandar SANJAY CHANDUKAKA JAGTAP CONGपुरंदरसंजय चंदूकाका जगतप कांग्रेसजीते
Bhor SANGRAM ANANTRAO THOPTE CONGभोरसंगराम अनंतराव थोपटे कांग्रेसजीते
Maval SUNIL SHANKARRAO SHELKE NCPमावलसुनील शंकरराव शेलके एनसीपीजीते
Chinchwad JAGTAP LAXMAN PANDURANG BJPचिंचवाड़जगतप लक्ष्मण पांडुरंग बीजेपीजीते
Pimpri ANNA DADU BANSODE NCPपिंपरीअन्ना दादु बांसोड़े एनसीपीजीते
Bhosari MAHESH DADA KISAN LANDGE BJPभोसरीमहेश (दादा) किशन लांगडे बीजेपीजीते
Vadgaon Sheri SUNIL VIJAY TINGRE NCPवदगॉल शेरीसुनील विजय टिंगरे एनसीपीजीते
Shivajinagar SIDDHARTH ANIL SHIROLE BJPशिवाजीनगरसिद्धार्थ अनिल शिरोले बीजेपीजीते
Kothrud CHANDRAKANT DADA BACHHU PATIL BJPकोथरूडचंद्रकांत (दादा) बच्चू पाटिल बीजेपीजीते
Khadakwasala BHIMRAO ANNA DHONDIBA TAPKIR BJPखडकवासलाभीमराव (अन्ना) धोंडिबा तापकीर बीजेपीजीते
Parvati MADHURI SATISH MISAL BJPपार्वतीमाधुरी सतीश मिसाल बीजेपीजीते
Hadapsar CHETAN VITTHAL TUPE NCPहडपसरचेतन विट्ठल टुपे एनसीपीजीते
Pune Cantonment KAMBLE SUNIL DNYANDEV BJPपुणे छावनीकांबले सुनील दन्यानदेव बीजेपीजीते
Kasbapeth MUKTA SHAILESH TILAK BJPकस्बा पेठमुक्त शैलेश तिलक बीजेपीजीते
Akole DR KIRAN YAMAJI LAHAMATE NCPअकोलेडॉ किरन यमजी लाहमटे एनसीपीजीते
Sangamner THORAT VIJAY ALIAS BALASAHEBBHAUSAHEB CONGसंगमानेरथोरत विजय उर्फ बालासाहेब भाऊसाहेब कांग्रेसजीते
Shirdi VIKHE PATIL RADHAKRISHNA EKNATHRAO BJPशिर्डीविखे पाटिल राधाकृष्ण एकनाथराव बीजेपीजीते
Kopargaon ASHUTOSH ASHOKRAO KALE NCPकोपरगांवआशुतोष अशोकराव काले एनसीपीजीते
Shrirampur KANADE LAHU NATHA CONGश्रीरामपुरकनाडे लहू नाथा कांग्रेसजीते
Nevasa SHANKARRAO SHAVANTRAO GADAKH KTSPनेवासाशंकरराव शावंतराव गाड़ख केटीएसपीजीते
Shevgaon MONICA RAJEEV RAJALE BJPशेवगावमोनिका राजीव रजाले बीजेपीजीते
Rahuri PRAJAKT PRASADRAO TANPURE NCPराहुरीप्रजाक्त प्रसादराव तानपुरे एनसीपीजीते
Parner NILESH DNYANDEV LANKE NCPपारनेरनीलेश दन्यानदेव लंके एनसीपीजीते
Ahmednagar City SANGRAM ARUNKAKA JAGTAP NCPअहमदनगर सिटीसंग्राम अरुणकाका जगतप एनसीपीजीते
Shrigonda PACHPUTE BABANRAO BHIKAJI BJPश्रीगोंदापाचपुते बबनराव भीकाजी बीजेपीजीते
Karjat Jamkhed ROHIT PAWAR NCPकर्जत जामखेडरोहित पवार एनसीपीजीते
Georai LAXMAN MADHAVRAO PAWAR BJPगेवराईलक्ष्मण माधवराव पवार बीजेपीजीते
Majalgaon PRAKASH DADA SUNDARRAO SOLANKE NCPमजलगांवप्रकाश (दादा) सुंदरराव सोलंकी एनसीपीजीते
Beed SANDEEP RAVINDRA KSHIRSAGAR NCPबीडसंदीप रवींद्र क्षीरसागर एनसीपीजीते
Ashti AJABE BALASAHEB BHAUSAHEB NCPआश्तीअजब बालासाहब भाऊसाहब एनसीपीजीते
Kaij NAMITA AKSHAY MUNDADA BJPकैजनमिता अक्षय मूंदादा बीजेपीजीते
Parli DHANANJAY PANDITRAO MUNDE NCPपरलीधनंजय पंडितराव मुंडे एनसीपीजीते
Latur City AMIT VILASRAO DESHMUKH CONGलातूर शहरअमित विलसराव देशमुख कांग्रेसजीते
Ahmadpur BABASAHEB MOHANRAO PATIL NCPअहमदपुरबाबासाहेब मोहराव पाटिल एनसीपीजीते
Udgir BANSODE SANJAY BABURAO NCPउदगीरबांसोड़े संजय बाबुराव एनसीपीजीते
Nilanga NILANGEKAR SAMBHAJI DILIPRAO PATIL BJPनिलंगानिलांगेकर संभाजी दिलीपराव पाटिल बीजेपीजीते
Ausa ABHIMANYU DATTATRAY PAWAR BJPऔसाअभिमन्यु दत्तात्रेय पवार बीजेपीजीते
Umarga CHOUGULE DNYANRAJ DHONDIRAM SHSउमरगाचौगुले ध्‍यानराज धोेंदीराम शिवसेनाजीते
Tuljapur RANAJAGJITSINHA PADMASINHA PATIL BJPतुलजापुरराणाजगजीतसिन्हा पद्मसिन्हा पाटिल बीजेपीजीते
Osmanabad KAILAS BALASAHEB GHADGE PATIL SHSउस्मानाबादकैलाश बालासाहेब घाडगे पाटिल शिवसेनाजीते
Paranda TANAJI JAYWANT SAWANT SHSपरांडातानाजी जयवंत सावंत शिवसेनाजीते
Karmala SANJAYMAMA VITTHALRAO SHINDE INDकरमालासंजयमामा विट्ठलराओ शिंदे निर्दलीयजीते
Barshi RAJENDRA VITTHAL RAUT INDबार्शीराजेंद्र विट्ठल राउत निर्दलीयजीते
Mohol MANE YASHWANT VITTHAL NCPमोहोलमाने यशवन्त विटठल एनसीपीजीते
Solapur City North DESHMUKH VIJAYKUMAR SIDRAMAPPA BJPसोलापुर सिटी उत्तरदेशमुख विजयकुमार सिदरमप्पा बीजेपीजीते
Solapur City Central SHINDE PRANITI SHUSHILKUMAR CONGसोलापुर सिटी सेंट्रलशिंदे प्रनिती सुशील कुमार कांग्रेसजीते
Akkalkot KALYANSHETTI SACHIN PANCHAPPA BJPअक्कलकोटकल्यानशेट्टी सचिन पंचप्पा बीजेपीजीते
Solapur South DESHMUKH SUBHASH SURESHCHANDRA BJPशोलापुर दक्षिणदेशमुख सुभाष सुरेशचंद्र बीजेपीजीते
Pandharpur BHALAKE BHARAT TUKARAM NCPपंढरपुरभलाके भारत तुकाराम एनसीपीजीते
Sangola ADV SHAHAJIBABU RAJARAM PATIL SHSसंगोलेएडवोकेट शाहाजीबाबू राजाराम पाटिल शिवसेनाजीते
Malshiras RAM VITTHAL SATPUTE BJPमालशिरसराम विट्ठल सातपुते बीजेपीजीते
Phaltan DIPAK PRALHAD CHAVAN NCPफलटनदीपक प्रहलाद चवन एनसीपीजीते
Wai MAKRAND LAXMANRAO JADHAV PATIL NCPवाईमकरंद लक्ष्मणराव जाधव (पाटिल) एनसीपीजीते
Koregaon MAHESH SAMBHAJIRAJE SHINDE SHSकोरेगांवमहेश संभाजीराजे शिंदे शिवसेनाजीते
Man JAYKUMAR BHAGWANRAO GORE BJPमनजयकुमार भगवनराव गोरे बीजेपीजीते
Karad North BALASAHEB URF SHAMRAO PANDURANGPATIL NCPकराड उत्तरबालासाहब उर्फ शामराव पांडुरंग पाटिल एनसीपीजीते
Karad South CHAVAN PRITHVIRAJ DAJISAHEB CONGकराड दक्षिणचवन पृथ्वीराज दाजीसाहब कांग्रेसजीते
Patan DESAI SHAMBHURAJ SHIVAJIRAO SHSपाटनदेसाई संभूराज शिवाजीराव शिवसेनाजीते
Satara BHONSLE SHIVENDRASINH ABHAYSINHRAJE BJPसताराभोंसले शिवेंद्रसिंह अभयसिंह राजे बीजेपीजीते
Dapoli KADAM YOGESHDADA RAMDAS SHSदापोलीकदम योगेशदादा रामदास शिवसेनाजीते
Guhagar BHASKAR BHAURAO JADHAV SHSगुहागरभास्कर भाऊराव जाधव शिवसेनाजीते
Chiplun SHEKHAR GOVINDRAO NIKAM NCPचिपलुनशेखर गोविंदराव निकम एनसीपीजीते
Ratnagiri UDAY RAVINDRA SAMANT SHSरत्नागिरीउदय रवींद्र सामंत शिवसेनाजीते
Rajapur RAJAN PRABHAKAR SALVI SHSराजापुरराजन प्रभाकर साल्वी शिवसेनाजीते
Kankavli NITESH NARAYAN RANE BJPकंकावलीनितेश नारायण राणे बीजेपीजीते
Kudal NAIK VAIBHAV VIJAY SHSकुदालनायक वैभव विजय शिवसेनाजीते
Sawantwadi DEEPAK VASANTRAO KESARKAR SHSसावंतवाडीदीपक वसंतराव केसारकर शिवसेनाजीते
Chandgad RAJESH NARASINGRAO PATIL NCPचंदगडराजेश नरसिंहराव पाटिल एनसीपीजीते
Radhanagari ABITKAR PRAKASH ANANDRAO SHSराधानगरीआबितकर प्रकाश आनंदराव शिवसेनाजीते
Kagal MUSHRIF HASAN MIYALAL NCPकागलमुशरिफ हसन मियांलाल एनसीपीजीते
Kolhapur South RUTURAJ SANJAY PATIL CONGकोल्हापुर दक्षिणऋतुराज संजय पाटिल कांग्रेसजीते
Karvir PN PATIL SADOLIKAR CONGकारवीरपी. एन. पाटिल (सडोलिकर) कांग्रेसजीते
Kolhapur North CHANDRAKANT PANDIT JADHAV CONGकोल्हापुर उत्तरचंद्रकांत पंडित जाधव कांग्रेसजीते
Shahuwadi DR VINAY VILASRAO KORE SAVKAR JSSशाहुवादीडॉ. विनय विलासराव कोरे (सावकर) जेएसएसजीते
Hatkanangle AWALE RAJU BABA JAYWANTRAO CONGहत्कानान्गलेअवाले राजू (बाबा) जयवंतराव कांग्रेसजीते
Ichalkaranji PRAKASHANNA AWADE INDइचलकरंजीप्रकाशांना आवडे निर्दलीयजीते
Shirol RAJENDRA SHAMGONDA PATILYADRAVKAR INDशिरोलराजेंद्र शामगोंडा पाटिल (याद्रावकर) निर्दलीयजीते
Miraj DR SURESH BHAU DAGADU KHADE BJPमिराजडॅॅॅा. सुरेश (भाऊ) दागदु खड़े बीजेपीजीते
Sangli DHANANJAY ALIAS SUDHIR HARI GADGIL BJPसांगलीधनंजय उर्फ सुधीर हरी गद्गिल बीजेपीजीते
Islampur JAYANT RAJARAM PATIL NCPइस्लामपुरजयंत राजाराम पाटिल एनसीपीजीते
Shirala MANSING FATTESINGRAO NAIK NCPशिरलामानसिंह फत्तेसिंहराव नाईक एनसीपीजीते
Palus-Kadegaon KADAM VISHWAJEET PATANGRAO CONGपलुस-कड़ेगांवकदम विश्वजीत पाटंगराव कांग्रेसजीते
Khanapur ANILRAO KALJERAO BABAR SHSखानपुरअनिलराव कालजराव बाबर शिवसेनाजीते
Tasgaon-Kavathe Mahankal SUMANVAHINI RR ABA PATIL NCPतासगांव कवडे महांकालसुमनवाहिनी आर. आर. (आबा) पाटिल एनसीपीजीते
Jath VIKRAMSINH BALASAHEB SAWANT CONGजातविक्रम सिंह बाला साहिब सावंत कांग्रेसजीते
Pachora KISHOR APPA PATIL SHSपचोराकिशोर अप्पा पाटिल शिवसेनाजीते
Murtizapur HARISH MAROTIAPPA PIMPALE BJPमुर्तिजापुरहरीश मारुतिअप्पा पिंपले बीजेपीजीते
Washim LAKHAN SAHADEO MALIK BJPवाशीमलखन सहदेव मालिक बीजेपीजीते
Karanja PATNI RAJENDRA SUKHANAND BJPकारंजापाटनी राजेन्द्र सुखानंद बीजेपीजीते
Tirora VIJAY BHARATLAL RAHANGDALE BJPतिरोडाविजय भरतलाल रहंगदले बीजेपीजीते
Amgaon KOROTE SAHASRAM MAROTI CONGआमगाँवकोरोटे साहसराम मारुति कांग्रेसजीते
Brahmapuri VIJAY NAMDEORAO WADETTIWAR CONGब्रह्मपुरीविजय नामदेवराव वड्डेतिवर कांग्रेसजीते
Arni DR DHURVE SANDEEP PRABHAKAR BJPअर्नीडॉ. धुर्वे संदीप प्रभाकर बीजेपीजीते
Loha SHYAMSUNDAR DAGDOJI SHINDE PWPIलोहाश्यामसुंदर दगड़ोजी शिंदे पीडब्यूपीआईजीते
Badnapur KUCHE NARAYAN TILAKCHAND BJPबदनपुरकुचे नारायण तिलकचंद बीजेपीजीते
Arjuni-morgaon CHANDRIKAPURE MANOHAR GOWARDHAN NCPअर्जुनी मोरगाँवचंद्रीकपूर मनोहर गोवर्धन एनसीपीजीते
Sillod ABDUL SATTAR ABDUL NABI SHSसिल्लोडअब्दुल सत्तार अब्दुल नबी शिवसेनाजीते
Chandvad DR AHER RAHUL DAULATRAO BJPचांदवडडॉ. अहीर राहुल दौलतराव बीजेपीजीते
Nalasopara KSHITIJ HITENDRA THAKUR BVAनाला सोपाराक्षितिज हितेंद्र ठाकुर बीवीएजीते
Bhiwandi Rural (S.T.) SHANTARAM TUKARAM MORE SHSभिवंडी ग्रामीणशांताराम तुकाराम मोरे शिवसेनाजीते
Magathane PRAKASH RAJARAM SURVE SHSमगाथानेप्रकाश राजाराम सुर्वे शिवसेनाजीते
Goregaon VIDYA JAIPRAKASH THAKUR BJPगोरेगांवविद्या जयप्रकाश ठाकुर बीजेपीजीते
Andheri East RAMESH LATKE SHSअंधेरी पूर्वरमेश लटके शिवसेनाजीते
Malabar Hill MANGALPRABHAT LODHA BJPमालाबार हिलमंगलप्रभात लोढ़ा बीजेपीजीते
Shrivardhan ADITI SUNIL TATKARE NCPश्रीवर्धनअदिति सुनील तटकरे एनसीपीजीते
Mahad GOGAWALE BHARAT MARUTI SHSमहाडगोगले भारत मारुती शिवसेनाजीते
Junnar ATUL VALLABH BENKE NCPजुन्नरअतुल वल्लभ बेनके एनसीपीजीते
Latur Rural DHIRAJ VILASRAO DESHMUKH CONGलातूर ग्रामीणधीरज विलसराव देशमुख कांग्रेसजीते
Madha SHINDE BABANRAO VITTHALRAO NCPमाधाशिंदे बबनराव विट्ठलराव एनसीपीजीते

प्रमुख चेहरे

  विधानसभा सीट उम्मीदवार पार्टी स्थिति
Kalka PARDEEP CHAUDHARY CONGकालकाप्रदीप चौधरी कांग्रेसजीते
Panchkula GIAN CHAND GUPTA BJPपंचकुलाज्ञान चंद गुप्‍ता बीजेपीजीते
Naraingarh SHALLEY CONGनारायणगढ़शैली कांग्रेसजीते
Ambala Cantt ANIL VIJ BJPअंबाला कैंटअनिल विज बीजेपीजीते
Ambala City ASEEM GOEL BJPअंबाला सिटीअसीम गोयल बीजेपीजीते
Mulana (SC) VARUN CHAUDHARY CONGमुलानावरुण चौधरी कांग्रेसजीते
Sadhaura (SC) RENU BALA CONGसढोरारेनू बाला कांग्रेसजीते
Jagadhri KANWAR PAL BJPजगाधरीकुंवरपाल बीजेपीजीते
Yamunanagar GHANSHYAM DASS BJPयमुनानगरघनश्‍याम दास बीजेपीजीते
Radaur BISHAN LAL CONGरादौरबिशल लाल कांग्रेसजीते
Ladwa MEWA SINGH CONGलाडवामेवासिंह कांग्रेसजीते
Shahbad (SC) RAM KARAN JJPशाहबादराम करण जेजेपीजीते
Thanesar SUBHASH SUDHA BJPथानेसरसुभाष सुधा बीजेपीजीते
Pehowa SANDEEP SINGH BJPपेहोवासंदीप सिंह बीजेपीजीते
Guhla (SC) ISHWAR SINGH JJPगुहलाईश्‍वर सिंह जेजेपीजीते
Kalayat KAMLESH DHANDA BJPकलायतकमलेेश डांडा बीजेपीजीते
Nilokheri (SC) DHARAM PAL GONDER INDनीलोखेड़ीधर्मपाल गोंदर निर्दलीयजीते
Indri RAM KUMAR BJPइंद्रीरामकुमार बीजेपीजीते
Karnal MANOHAR LAL BJPकरनालमनोहर लाल बीजेपीजीते
Gharaunda HARVINDER KALYAN BJPघरौंडाहरविंदर कल्‍याण बीजेपीजीते
Panipat Rural MAHIPAL DHANDA BJPपानीपत रूरलमहिपाल धंदा बीजेपीजीते
Israna (SC) BALBIR SINGH CONGइसरानाबलबीर सिंंह कांग्रेसजीते
Samalkha DHARAM SINGH CHHOKER CONGसमालखाधर्मसिंह छोकर कांग्रेसजीते
Ganaur NIRMAL RANI BJPगन्नौरनिर्मल रानी बीजेपीजीते
Rai MOHAN LAL BADOLI BJPराईमोहन लाल बदोली बीजेपीजीते
Kharkhauda (SC) JAIVEER SINGH CONGखरखौदाजयवीर सिंह कांग्रेसजीते
Sonipat SURENDER PANWAR CONGसोनीपतसुरेंद्र पंवार कांग्रेसजीते
Gohana JAGBIR SINGH MALIK CONGगोहानाजगबीर सिंह मलिक कांग्रेसजीते
Baroda SRI KRISHAN HOODA CONGबरोडाश्री कृष्‍ण हुड्डा कांग्रेसजीते
Julana AMARJEET DHANDA JJPजुलानाअमरजीत ढांढा जेजेपीजीते
Safidon SUBHASH GANGOLI CONGसफीदोंसुभाष गंगोली कांग्रेसजीते
Jind DR KRISHAN LAL MIDDHA BJPजींदडॉ. कृष्‍णलाल मिद्दा बीजेपीजीते
Uchana Kalan DUSHYANT CHAUTALA JJPउचाना कलांदुष्‍यंत चौटाला जेजेपीजीते
Narwana (SC) RAM NIWAS JJPनरवानारामनिवास जेजेपीजीते
Tohana DEVENDER SINGH BABLI JJPटोहानादेवेंद्र सिंह बबली जेजेपीजीते
Fatehabad DURA RAM BJPफतेहाबाददुरा राम बीजेपीजीते
Ratia (SC) LAKSHMAN NAPA BJPरतियालक्ष्‍मण दास बीजेपीजीते
Dabwali AMIT SIHAG CONGडबवालीअमित सिहाग कांग्रेसजीते
Rania RANJIT SINGH INDरानियांरंजीत सिंह निर्दलीयजीते
Sirsa GOPAL KANDA HLPसिरसागोपाल कांडा एचएलपीजीते
Ellenabad ABHAY SINGH CHAUTALA INLDऐलनाबादअभय सिंह चौटाला आईएनएलडीजीते
Adampur KULDEEP BISHNOI CONGआदमपुरकुलदीप बिश्‍नोई कांग्रेसजीते
Uklana (SC) ANOOP DHANAK JJPउकलानाअनूप धनक जेजेपीजीते
Narnaund RAM KUMAR GAUTAM JJPनारनौंदराम कुमार गौतम जेजेपीजीते
Barwala JOGI RAM SIHAG JJPबरवालाजोगीराम सिहाग जेजेपीजीते
Hisar DR KAMAL GUPTA BJPहिसारकमल गुप्‍ता बीजेपीजीते
Nalwa RANBIR GANGWA BJPनलवारणबीर गंगवा बीजेपीजीते
Loharu JAI PARKASH DALAL BJPलोहारूजयप्रकाश दलाल बीजेपीजीते
Badhra NAINA SINGH JJPबाढड़ानैना सिंह जेजेपीजीते
Dadri SOMBIR INDदादरीसोमबीर निर्दलीयजीते
Bhiwani GHANSHYAM SARAF BJPभिवानीघनश्‍याम सर्राफ बीजेपीजीते
Tosham KIRAN CHOUDHRY CONGतोशामकिरण चौधरी कांग्रेसजीते
Bawani Khera (SC) BISHAMBER SINGH BJPबवानी खेड़ाबिशंबर सिंह बीजेपीजीते
Meham BALRAJ KUNDU INDमहमबलराज कुंडू निर्दलीयजीते
Garhi Sampla-Kiloi BHUPINDER SINGH HOODA CONGगढ़ी सांपला-किलोईभूपिंदर सिंह हुड्डा कांग्रेसजीते
Rohtak BHARAT BHUSHAN BATRA CONGरोहतकभारत भूषण बत्रा कांग्रेसजीते
Kalanaur (SC) SHAKUNTLA KHATAK CONGकलानौरशकुंतला खटक कांग्रेसजीते
Bahadurgarh RAJINDER SINGH JOON CONGबहादुरगढ़राजेंद्र सिंह जूून कांग्रेसजीते
Badli KULDEEP VATS CONGबादलीकुलदीप वत्‍स कांग्रेसजीते
Jhajjar (SC) GEETA BHUKKAL CONGझज्जरगीता भुक्‍कल कांग्रेसजीते
Beri DR RAGHUVIR SINGH KADIAN CONGबेरीडॉ. रघुवीर सिंह कादयान कांग्रेसजीते
Ateli SITARAM BJPअटेलीसीताराम बीजेपीजीते
Mahendragarh RAO DAN SINGH CONGमहेंद्रगढ़राव धन सिंह कांग्रेसजीते
Narnaul OM PRAKASH YADAV BJPनारनौलओमप्रकाश यादव बीजेपीजीते
Nangal Choudhary DR ABHE SINGH YADAV BJPनांगल चौधरीडॉ. आभे सिंह यादव बीजेपीजीते
Bawal (SC) DR BANWARI LAL BJPबावलडॉ. बनवारी लाल बीजेपीजीते
Kosli LAXMAN SINGH YADAV BJPकोसलीलक्ष्‍मण सिंह यादव बीजेपीजीते
Rewari CHIRANJEEV RAO CONGरेवाड़ीचिरंजीव राव कांग्रेसजीते
Pataudi (SC) SATYA PRAKASH BJPपटौदीसत्‍यप्रकाश बीजेपीजीते
Badshahpur RAKESH DAULTABAD INDबादशाहपुरराकेश जगनू निर्दलीयजीते
Gurgaon SUDHIR SINGLA BJPगुड़गांवसुधीर सिंगला बीजेपीजीते
Sohna SANJAY SINGH BJPसोहनाराजेंद्र सिंह बीजेपीजीते
Nuh AFTAB AHMED CONGनूंहआफताब अहमद कांग्रेसजीते
Ferozepur Jhirka MAMMAN KHAN CONGफिरोजपुर झिरकामम्‍मन खान कांग्रेसजीते
Punahana MOHAMMAD ILYAS CONGपुन्हानामोहम्मद इलयास कांग्रेसजीते
Hathin PRAVEEN DAGAR BJPहथीनप्रवीण डागर बीजेपीजीते
Hodal (SC) JAGDISH NAYAR BJPहोडलजगदीश नायर बीजेपीजीते
Palwal DEEPAK MANGLA BJPपलवल दीपक मंगला बीजेपीजीते
Prithla NAYAN PAL RAWAT INDप्रिथलानयनपाल रावत निर्दलीयजीते
Badkhal SEEMA TRIKHA BJPबड़खलसीमा तिरखा बीजेपीजीते
Ballabhgarh MOOL CHAND SHARMA BJPबल्लभगढ़मूलचंद शर्मा बीजेपीजीते
Assandh SHAMSHER SINGH GOGI CONGअसंधशमशेर सिंह गोगी कांग्रेसजीते
Panipat City PARMOD KUMAR VIJ BJPपानीपत सिटीप्रमोद कुमार विज बीजेपीजीते
Kalawali (SC) SHISHPAL SINGH CONGकालावालीशीशपाल सिंह कांग्रेसजीते
Hansi VINOD BHAYANA BJPहांसीविनोद भयाना बीजेपीजीते
Kaithal LEELA RAM BJPकैथललीला राम बीजेपीजीते
Pundri RANDHIR SINGH GOLLEN INDपुंडरीरणधीर सिंह गोलन निर्दलीयजीते
Faridabad Nit NEERAJ SHARMA CONGफरीदाबाद एनआईटीनीरज शर्मा कांग्रेसजीते
Faridabad NARENDER GUPTA BJPफरीदाबादनरेंद्र गुप्‍ता बीजेपीजीते
Tigaon RAJESH NAGAR BJPतिगांवराजेश बीजेपीजीते

चुनावी बोल

  • शरद पवार

    शेतकऱ्यांना खरोखर 50 हजार कोटी भाजप सरकारकडून मिळाले का?
  • धनंजय मुंडे

    पाकिस्तानहून मोदींनी कांदा आणला, त्यांचं प्रेम पाकिस्तानींवर नाशिकच्या कांदा उत्पादकांवर नाही

रणसंग्राम विधानसभेचा 2019

शरद पवार आणि उद्धव ठाकरेंची बैठक संपली; शिवसेनेकडून पाठिंब्याचा प्रस्ताव

शरद पवार आणि उद्धव ठाकरेंची बैठक संपली; शिवसेनेकडून पाठिंब्याचा प्रस्ताव

आता याठिकाणी ते राष्ट्रवादीच्या नेत्यांशी चर्चा करून पुढील दिशा ठरवतील.  

Nov 11, 2019, 03:42 PM IST
संजय राऊत दिल्लीला जाऊन घेणार सोनियांची भेट

संजय राऊत दिल्लीला जाऊन घेणार सोनियांची भेट

शिवसेनेनं काँग्रेस आणि राष्ट्रवादीसोबत सत्तास्थापनेसाठी प्रयत्न सुरू केलेत

Nov 10, 2019, 09:30 PM IST
शिवसेनेनं एनडीएसोबत नातं तोडावं, पाठिंब्यासाठी राष्ट्रवादीची अट

शिवसेनेनं एनडीएसोबत नातं तोडावं, पाठिंब्यासाठी राष्ट्रवादीची अट

सोमवारी रात्री ८ वाजेपर्यंत बहुमताचं संख्याबळ सादर करण्याचा निरोप राज्यपालांनी शिवसेनेकडे पोहचता केलाय

Nov 10, 2019, 08:16 PM IST
राज्यपालांकडून शिवसेनेला मिळू शकतं सत्तास्थापनेसाठी आमंत्रण

राज्यपालांकडून शिवसेनेला मिळू शकतं सत्तास्थापनेसाठी आमंत्रण

'जनादेशाचा अनादर असूनही शिवसेनेनं अनिच्छा व्यक्त केली. त्यामुळे भाजपाकडून सत्तास्थापनेचा दावा दाखल करण्यात येणार नाही'

Nov 10, 2019, 06:35 PM IST
...तर मुख्यमंत्रीपदाच्या पालखीत बसणारा 'तो' शिवसैनिक कोण असेल?

...तर मुख्यमंत्रीपदाच्या पालखीत बसणारा 'तो' शिवसैनिक कोण असेल?

'उद्धव ठाकरे यांनीच मुख्यमंत्री व्हावं, उद्धव ठाकरे मुख्यमंत्री होणं ही महाराष्ट्राची गरज'

Nov 10, 2019, 05:15 PM IST
तिढा सुटणार का? भाजपच्या कोअर कमिटीची 11 वाजता बैठक

तिढा सुटणार का? भाजपच्या कोअर कमिटीची 11 वाजता बैठक

बैठकीत सत्तास्थापनेचा निर्णय होणार?

Nov 10, 2019, 08:13 AM IST
...तर राज्यपालांनी आघाडीला सत्तास्थापनेचं आमंत्रण द्यावं - जयंत पाटील

...तर राज्यपालांनी आघाडीला सत्तास्थापनेचं आमंत्रण द्यावं - जयंत पाटील

भाजपाच्या कोअर कमिटीची रविवारी बैठक आहे

Nov 9, 2019, 08:20 PM IST
महायुतीतल्या राड्यानंतर आता अशी असणार शिवसेनेची भूमिका!

महायुतीतल्या राड्यानंतर आता अशी असणार शिवसेनेची भूमिका!

विधानसभा निवडणुकीच्या १५ दिवसानंतरही राज्यात नवीन सरकार स्थापन झालं नाही.

Nov 8, 2019, 10:24 PM IST
'मला खोटं ठरवल्यामुळे चर्चा थांबवली'; उद्धव ठाकरेंचं फडणवीसांना प्रत्युत्तर

'मला खोटं ठरवल्यामुळे चर्चा थांबवली'; उद्धव ठाकरेंचं फडणवीसांना प्रत्युत्तर

राज्यातला सत्तास्थापनेचा पेच आता निर्णायक वळणावर येऊन ठेपला आहे.

Nov 8, 2019, 07:30 PM IST
बहुमत नसताना सरकार येणार, हे 'काळजीवाहू' कोणत्या आधारावर म्हणतात - ठाकरे

बहुमत नसताना सरकार येणार, हे 'काळजीवाहू' कोणत्या आधारावर म्हणतात - ठाकरे

'काळजीवाहू मुख्यमंत्र्यांची पत्रकार परिषद पाहिली आणि काळजी वाटली'

Nov 8, 2019, 06:36 PM IST
अनैसर्गिक युती टिकत नाही, अजूनही चर्चा शक्य - गडकरी

अनैसर्गिक युती टिकत नाही, अजूनही चर्चा शक्य - गडकरी

विशेष म्हणजे, भाजपासोबतच आणि शिवसेनेच्याही नेत्यांच्या संपर्कात असल्याचं नितीन गडकरी यांनी म्हटलंय

Nov 8, 2019, 06:21 PM IST
'पुढचं सरकार भाजपचंच'; देवेंद्र फडणवीसांचा इशारा

'पुढचं सरकार भाजपचंच'; देवेंद्र फडणवीसांचा इशारा

देवेंद्र फडणवीस यांची शिवसेनेवर टीका

Nov 8, 2019, 05:27 PM IST
फडणवीसांचा 'शब्द' ऐकण्यासाठी शरद पवार - संजय राऊत एकत्र

फडणवीसांचा 'शब्द' ऐकण्यासाठी शरद पवार - संजय राऊत एकत्र

'भाजपासोबत चर्चा नाही मात्र आघाडीसोबत चर्चा करण्यासाठी उद्धव ठाकरेंकडे वेळ आहे' असं म्हणत मुख्यमंत्र्यांनी सूतोवाच केलंय

Nov 8, 2019, 05:25 PM IST
उद्धव ठाकरेंनी मुख्यमंत्री व्हावं! शिवसेना आमदार आग्रही

उद्धव ठाकरेंनी मुख्यमंत्री व्हावं! शिवसेना आमदार आग्रही

राज्यातला सत्तास्थापनेचा पेच १५ दिवसानंतरही कायम आहे. 

Nov 8, 2019, 04:40 PM IST
रामदास आठवले 'सिल्व्हर ओक'वर, सस्पेन्स वाढला

रामदास आठवले 'सिल्व्हर ओक'वर, सस्पेन्स वाढला

आठवलेंचं मत सगळेच गांभीर्यानं घेतात, असंही यावेळी पवारांनी म्हटलंय.

Nov 8, 2019, 03:10 PM IST
गरज भासली तर मध्यस्थतेसाठी तयार - नितीन गडकरी

गरज भासली तर मध्यस्थतेसाठी तयार - नितीन गडकरी

भाजपच्या काही मंत्र्यांनी गडकरींच्या निवासस्थानी जाऊन त्यांची भेट घेतली

Nov 8, 2019, 02:44 PM IST
शुक्रवारी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस देणार राजीनामा

शुक्रवारी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस देणार राजीनामा

भाजपापुढे सरकार स्थापन करणं किंवा दावा सोडणं असे दोनच पर्याय

Nov 7, 2019, 10:04 PM IST
'दु:खी' चंद्रकांतदादा विठ्ठलाला साकडं घालण्यासाठी पंढरपुरात

'दु:खी' चंद्रकांतदादा विठ्ठलाला साकडं घालण्यासाठी पंढरपुरात

'कोणत्याही पक्षाचे आमदार फोडणे ही आमची संस्कृती नाही. जे आमच्यासोबत आले ते विकासासाठी आले'

Nov 7, 2019, 08:24 PM IST
काँग्रेस आमदारांना तातडीनं मुंबईत हजर होण्याच्या सूचना

काँग्रेस आमदारांना तातडीनं मुंबईत हजर होण्याच्या सूचना

भाजपाकडून फोडाफोडीचं राजकारण करत आमदारांना संपर्क केला जात असल्याचा संशय

Nov 7, 2019, 07:52 PM IST
राष्ट्रपती राजवट टाळण्यासाठी राज्यपालांसमोर हे आहेत पर्याय...

राष्ट्रपती राजवट टाळण्यासाठी राज्यपालांसमोर हे आहेत पर्याय...

राज्यात घटनात्मक पेच निर्माण होण्याची शक्यता असून, अशा परिस्थितीत राज्यपालांपुढं असे पर्याय असू शकतात... 

Nov 7, 2019, 06:30 PM IST