விளையாட்டு வீரர்களுக்கான விருதுகள் அறிவிப்பு: முழு பட்டியல்

விளையாட்டு வீரர்களுக்கான ராஜீவ்காந்தி கேள் ரத்னா, அர்ஜுனா, துரோணாச்சாரியா, தயான்சந்த் விருதுகள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.

Shiva Murugesan சிவா முருகேசன் | Updated: Aug 20, 2019, 05:02 PM IST
விளையாட்டு வீரர்களுக்கான விருதுகள் அறிவிப்பு: முழு பட்டியல்
File photo

விளையாட்டு வீரர்களுக்கான ராஜீவ்காந்தி கேள் ரத்னா, அர்ஜுனா, துரோணாச்சாரியா, தயான்சந்த் விருதுகள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.

விளையாட்டுகளில் சிறந்து விளங்கியவர்களுக்கு வெகுமதி அளிப்பதற்கு ஒவ்வொரு ஆண்டும் தேசிய விளையாட்டு விருதுகள் வழங்கப்படுகின்றன. ராஜீவ் காந்தி கேல் ரத்னா விருது அற்புதமான மற்றும் மிகச்சிறந்த செயல்திறனுக்காக வழங்கப்படுகிறது, அர்ஜுனா விருது தொடர்ந்து சிறப்பாக செயல்பட்டதற்காக வழங்கப்படுகிறது, பதக்கங்களை வெல்ல வழிகாட்டும் பயிற்சியாளர்களுக்கான துரோணாச்சார்யா விருது வழங்கப்படுகிறது.

இந்த ஆண்டு (2019) இந்த விருதுகளுக்கு ஏராளமான பரிந்துரைகள் பெறப்பட்டன, அந்த பட்டியலை முன்னாள் அர்ஜுனா விருது பெற்றவர்கள், துரோணாச்சார்யா விருது பெற்றவர்கள், விளையாட்டு பத்திரிகையாளர்கள் / நிபுணர்கள் / வர்ணனையாளர்கள் மற்றும் விளையாட்டு நிர்வாகிகள் ஆகியோரைக் கொண்ட தேர்வுக் குழுக்களால் பரிசீலிக்கப்பட்டன. 2019 விளையாட்டு விருதுகளுக்கான தேர்வுக் குழு உச்சநீதிமன்றத்தின் ஓய்வு பெற்ற நீதிபதி நீதிபதி முகுந்தகம் சர்மா தலைமையில் நடைபெற்றது.

விளையாட்டு வீரர்களுக்கான விருதுகள் பட்டியல்:

ராஜீவ் காந்தி கேல் ரத்னா விருது:

1. பஜ்ரங் புனியா (மல்யுத்தம்)
2. செல்வி தீபா மாலிக் (பாரா தடகளப்போட்டி)

துரோணாச்சார் விருது:

1. விமல்குமார் (பூப்பந்து)
2. சந்தீப் குப்தா (டேபிள் டென்னிஸ்)
3. மொஹிந்தர் சிங் தில்லான் (தடகளப்போட்டி)

வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருது(பயிர்ச்சியாளர்):

1. மெர்ஸ்பன் படேல் (ஹாக்கி)
2. ரம்பீர் சிங் கோகர் (கபடி)
3. சஞ்சய் பரத்வாஜ் (கிரிக்கெட்)

அர்ஜுனா விருது:

1. தாஜிந்தர்பால் சிங் டூர் (தடகளம்)
2. முகமது அனஸ் யஹியா (தடகளம்)
3. எஸ்.பாஸ்கரன் (பாடிபில்டிங்)
4. செல்வி சோனியா லெதர் (குத்துச்சண்டை)
5. ரவீந்திர ஜடேஜா (கிரிக்கெட்)
6. சிங்லென்சனா சிங் கங்குஜம் (ஹாக்கி)
7. அஜய் தாக்கூர் (கபடி)
8. க கோரவ் சிங் கில் (மோட்டார் ரேசிங்)
9. பிரமோத் பகத் (பாரா பூப்பந்து)
10. செல்வி அஞ்சும் மவுத்கில் (சுடுதல்)
11 ஹர்மீத் ராஜுல் தேசாய் (டேபிள் டென்னிஸ்)
12. செல்வி பூஜா தண்டா (மல்யுத்தம்)
13. ஃபயாத் மிர்சா (குதிரையேற்றம்)
14. குர்பிரீத் சிங் சந்து (கால்பந்து)
15. செல்வி பூனம் யாதவ் (கிரிக்கெட்)
16. செல்வி ஸ்வப்னா பார்மன் (தடகளம்)
17. சுந்தர் சிங் குர்ஜார் (பாரா தடகளம்)
18. பாமிடிபதி சாய் பிரணீத் (பூப்பந்து)
19. சிம்ரன் சிங் ஷெர்கில் (போலோ)

தியான் சந்த் விருது:

1. மானுவல் ஃப்ரெட்ரிக்ஸ் (ஹாக்கி)
2. அருப் பாசக் (டேபிள் டென்னிஸ்)
3. மனோஜ் குமார் (மல்யுத்த)
4. நிட்டன் கிர்டேன் (டென்னிஸ்)
5. சி.லால் ரெம்சங்கா (வில்வித்தை)